நெல்லியடி றோசியின் பெண் உறுப்புக்கு றியொ ஜஸ்கிறீம் தடவிய செல்வா

லண்டனில் இருந்து நெல்லியடிக்கு வந்து நெல்லியடியில் தங்கி இருந்து யாழ் குடாநாட்டில் இன்னோரன்ன கட்டைபஞ்சாயத்துகளைச் செய்துவரும் பாலியல் நோயளி கண்ணன் எனப்படும் ஆரியகுணறாஜா செல்வா என்பவர் தனது இணையத்தளத்தில் தனது காதலி றோசிக்யின் பெண் உறுப்புக்கு றியோ ஜஸ்கிறீம் தடவி அடிவாங்கிக் கதை இது.

லண்டனில் இருந்து நெல்லியடி வந்து நெல்லியடி மாலுசந்தி பகுதியில் தினம் ஒரு பெண்ணுடன் குத்தகை மனைவிமாரை வைத்துக் குடும்பம் நடாத்திவரும் செல்வா எனப்படும் ஆரியகுணறாஜா செல்வா றோசி என்ற 3 குழந்தையின் தாயை வைத்து நெல்லியடி மாலுசந்தி பகுதியில் விபச்சார விடுதி நடாத்தி வருகிறார்.

நெல்லியடியில் தனது விபச்சாரவிடுதியில் றோசியுடன் உடலுறவில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருந்தபோது றோசியன் முன்னால் கணவர் செல்வாவின் படுக்கை அறைக்குள் புகுந்து செல்வாவுக்கும் றோசிக்கும் எலும்பு எண்ணி உள்ளார்.

றோசியுடன் பிறந்தமேனியுடன் அகபட்ட செல்வா பொலிசாரின் உதவியை நாடவே பருத்திதுறையில் இருந்து பொலிஸ் உப பரிசோதகர் முகமட் என்பவர் பதறி அடித்து வந்து றோசியின் உண்மையான கணவனைச் செல்வாவுடன் சமரசபடுத்தியதாகவும் பொலிசார் தெரிவித்தனர்.

றோசியின் பெண் உறுப்புக்கு றீயோ ஜஸ்கிறீம் தடவிய செல்வா நோர்வேயில் இருக்கும் பிரபல நோர்வே நாட்டு ஊடகத்துறையினரின் படத்தை அவரது முகநூலில் இருந்து திருடி எடுத்து அதனைத் தனது கணனியில் சதுரமாக ஒட்டி அதற்குப் பக்கத்தில் தமிழல் பனங்கொடை எழுத்தில் தமிழ் எழுத்துகளில் சிலவற்றை எழுதிவிட்டு யாழ்பாணம் றியோ ஜஸ்கிறீம் கடை முதலாளியுடன் பெண் ஒருவரை வைத்துக் கதைத்ததாக றோசியன் பெண் உறுப்புக்கு றியோ ஜஸ்கிறீம் எப்படித் தடவி உள்ளார் என்று பாருங்கள்.

கடந்த பாராளுமண்ற தேர்தல் முடிவுற்ற நாளில் இருந்து இந்தப் பாலியல் நோயளி மலேசியாவில் விபச்சார விடுதிகளில் காலத்தைக் கடத்திய செல்வா சேர்வேயில் வாழ்ந்துவரும் நடறாஜா சேதுரூபன் என்பவர் யாழில் குண்டி கழுவாத 18 பெண்களுடன் குடும்பம் நடாத்தியதாகத் தனது பாலியல் பங்காளி சாவச்சேரி சர்வாவுடன் அரச அமைச்சர்களிடம் சொல்ல ஆசைப்பட்டுத் தவிடு சாப்பிட்டவர்கள் என்பது இலங்கை அரசு அறிந்த உண்மை.

நெல்லியடியில் றோசி என்ற தனது காதலியின் பெண் உறுப்புக்கு எப்படி றியோ ஜஸ்கிறீம் தடவியுள்ளார் என்று அப்படியே எந்தவித மாற்றமும் இல்லாமல் தருகின்றோம்.

நோர்வேயில் இருக்கும் Nadarajah Sethuru *p* an என்பவரின் பேரில் போலியாக தயாரிக்கபட்ட போஸ்புக் பெயர் போலியாக தயாரித்த Nadarajah Sethuru *b* an பெயரில் P எழுத்துக்கு பதிலாக B எழுத்து போட்டு தயாரித்த போலியை பாருங்கள். – – இதோ ஆதாரம் …

நெல்லியடி றோசியின் பெண் உறுப்புக்கு றியொ ஜஸ்கிறீம் தடவிய செல்வா , இப்படிபட்ட ஆள்மாறட்டம் செய்து ஜரோப்பிய நாடுகளுக்கு அட்கடத்தல் வேலை செய்து சீவியம் நடாத்திய நெல்லியடி நாட்டாமையின் குறைமாத அறிவை பாருங்கள்.

தாம் போலியாக தயாரித்த பேஸ்புக்கில் தாமே வெட்டி தமிழில் ஒட்டியதற்கான ஆதாரம். – – இதோ ஆதாரம் …

தாமே தமிழில் எழுதிவிட்டு நோர்வேயில் இருந்து நடறாஜா சேதுரூபன் என்பவர் எழுதியாக தமது இணையத்தில் போட்டு சுய இன்பம் கண்ட பாலியல் நோயாளி செல்வா. – இதோ ஆதாரம் …

தமது இணையத்தளத்திற்கு செய்திகளுக்கும் பதிவுகளுக்கும் பயன்படுத்திய மின் அஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்தி தாமே இந்தியாவில் இருப்பதாக ஒரு போலியான பேஸ்புக்கை உருவாக்கி அந்த பேஸ்புக்கை தமது போலியாக தயாரித்த நடறாஜா சேதுரூபன் என்பவருடைய பேஸ்புக்கில் நண்பராக்கியதற்குரிய ஆதாரம். –  – இதோ ஆதாரம் …

தமது இணையத்தளத்திற்கு  பயன்படுத்திய மின் அஞ்சல் முகவரியை பயன்படுத்தி தாமே இந்தியாவில் இருப்பதாக ஒரு போலியான பேஸ்புக்கை உருவாக்கி  நண்பராக்கியதற்குரிய ஆதாரம். –  – இதோ ஆதாரம் …

நோர்வேயில் இருக்கும் நடறாஜா சேதுரூபனின் படத்தை திருடி , போலியாக நடறாஜா சேதுரூபனின் பேரில் உருவாக்கிய fake பேஸ்புக். அதுவும் சில வாரங்களுக்கு முதல் போலியான செய்திகளை உருவாக்க என்று திட்மிட்ட நோக்கத்துடன் ….. B – b is Fake

நோர்வேயில் இருக்கும் நடறாஜா சேதுரூபனின் படத்தை திருடி , போலியாக நடறாஜா சேதுரூபனின் பேரில் உருவாக்கிய fake பேஸ்புக்.

போலியாக தயாரித்த பேஸ்புக்கில் தாங்கள் தங்களது இணையத்தள மின்னஞ்சல் முகவரியில் வைத்திருக்கும் போலியான பெண்னின் பேஸ்புக்கை நண்பராக்கி உள்ளார் பாருங்கள்.

யாழ் குடாநாட்டில் விசேடமாக வடமராட்சியில் வாலாட்டிய பல கதை எப்படி முடிந்தது என்பது நாம் கடந்த காலங்களில் கண்டிருக்கிறோம் ஆகவே செல்வாவின் அட்டூளியங்களுக்கு நாம் மிக விரைவில் முடிவு கட்டுவோம்.

இதோ பாருங்கள் ஊத்தை செல்வாவுடன் அருகில் வெள்ளை சேட்டுடன் சர்வா சர்வாணந்தன்.

சாவகச்சேரியில் செத்துப்போன சிறுமியின் படத்தில் கையிலை போட்ட செல்வா

நோர்வே சேது பேஸ்புக்கில் கதைப்பது போன்று போலியாக ஒண்றை தாயரித்து வெளியிட்டு அகபட்டுக்கொண்ட சாவச்சேரி சர்வாவும் நெல்லியடி செல்வாவும் வசந்தரூபனுடன் சேந்து செய்த அசிங்கங்களை நாம் ஆதாரத்துடன் புலனாய்வு செய்து வெளியிட்டு வருகிறோம்.

குறித்த வீடியோவில் ஒரு பெண் சிறுமிதியுடன் கதைப்பது போண்ற வீடியோவை செய்திருந்தார்கள்.

குறித்த வீடியோவை தயாரிக்கச் சாவகச்சேரி சர்வா சாவச்சேரியில் 9 மாதத்திற்கு முதல் தற்கொலை செய்த சிறுமியின் படத்தைக் கொடுத்து உதவியமை அம்பலமாகி உள்ளது.

குறித்த படத்தைச் சாவகச்சேரி சர்வா நெல்லியடி கள்ளமண் கண்ணனுக்கு வீடியோ செய்யக் கொடுத்துள்ளார். இத்தகய சதியை அரங்கேற்றுமறும் இப்படி செய்வதன் ஊடாக நோர்வே சேதுவை யாழ் குடாநாட்டில் அவமரியாதைக்கு உட்படுத்த முடியும் என்று ஈ.பி.டி.பி தலைவர் டக்ளஸ் தேவாணந்தா தனது காவாலிகளுக்கு ஆலோசனை கொடுத்து மட்டும் அல்ல அப்படி ஒரு முரண்பாட்டை நோர்வே சேதுவுக்கும் இலங்கையில் இருக்கும் அமைச்சர்களுக்கும் இடையே உருவாக்கினால் தனக்கு அமைச்சு பதவி பெறமுடியும் என்று கனவு கண்டதாக அறிய முடிகிறது.

குறித்த சிறுமியின் படம் அதே செல்வாவின் இணையத்தளத்தில் 9 மாதத்திற்கு முதல் வெளியிடப்பட்டு இருந்தது.

குறித்த செத்துப்போன சிறுமிக்கு சேது கடந்த 2 கிழமைக்கு முதல் அரச வேலை எடுத்துத் தருவதாகப் ஈ.பி.டி.பி கள்ள மண் கண்ணன் போலியாகத் தயாரித்த வீடியொவும் பேஸ்புக் ஆதாரத்தையும் இங்கு ஆதாரத்துடன் தருகிறோம்.

யாழ் குடாநாட்டில் இருக்கும் பால்குடி சிறுவரை கூட்டி சென்று யாழ்மாவட்ட இராணுவ தளபதியை மடையனாக்கி மணல் திருட்டு கஞ்சா இறக்குமதியை அனுமதிக்குமாறு கோரியதற்கான ஆதாரம்.

நெல்லியடி மாலுசந்தியில் அவருடைய அலுவலகம். இந்த அலுவலகத்திற்கு பின்னால் 7 அறைகள் கட்டி அங்கி மலேசியா தாய்லாந்து லூவோஸ் பிலிபைன்ஸ் நாடுகளில் இருந்தும் தென்இலங்கை சிங்கள முஸ்லீம் விபச்சார பெண்களை கூட்டி வந்து வைத்திருந்து நடாத்தபட:டு வரும் விபச்சாரம்.

குறித்த இணையத்தளத்தை நடாத்தும் ஊத்தை செல்வாவின் அலுவலகத்தில் வேலை செய்த கிருத்திகா என்ற பெண் இவர்கள் லண்டனில் இருந்து வெறுங் கையுடன் யாழ்பாணம் வந்து எப்படிப் பணம் பறித்து நெல்லியடியிலும் வடமராட்சி இரும்பு மதவடியிலும் அலுவலகம் கட்டுகிறார்கள் கார் வாங்கினார்கள் என்ற ஆதாரம் இதோ.

ஊத்தை செல்வாவின் பாலியல் நடவடிக்கைகளை நெல்லியடியில் கட்டுபடுத்த முற்பட்ட மயூரன் என்ற பொலிஸ் தேசத்தின் மைந்தனை பொய் வழக்கு ஒண்றில் இவர்கள் எப்படிச் சிறையில் அடைத்தனர் என்று தாங்களே ஒத்துக்கொள்ளும் ஆதாரம் இதோ.

இழஞ்செழியனுக்கும் ஊத்தை செல்வா மற்றும் சர்வா போண்ற திருடர்களுக்கும் யாழில் நீதவான்களாக இருப்பவர்களுக்கும் உள்ள தொடர்பை விசாரிக்கசொல்லி நாம் எழுதிய கடிதம்.

ஆர் இந்த இரும்பு மதவடி செல்வா ? பாகம் 01

”கீதாஞ்சலியின் கிணற்றுக்குள் செல்வா விலாசில்” சேது ? பாகம் 02

கனடாவில் சிறுமியுடன் பாலியல் உறவில் செல்வா – பாகம் 03

ஈ.பி.டி.பியின் பின்புலத்தில் நெல்லியடி செல்வாவின் NewJaffna – பாகம் 04

யாழ் அரச அதிபரை சுட்டுக் கொலை செய்ய ஈ.பி.டி.பி கண்ணன் சதி ? – பாகம் 05

கிழக்கில் கருணா குழு, வடக்கில் கண்ணன் குழு – பாகம் 06

இறந்த சிறுமியின் படத்தில் கையிலை போட்ட செல்வா – பாகம் 07

”கீதாஞ்சலியின் கிணற்றுக்குள் செல்வா விலாசில்” சேது ? பாகம் 02

கள்ளமண் கண்னனுக்கு முள்ளி பொலிசார் வைச்ச ஆப்பு – மூத்திரம்போக புலம்பும் செல்வா

நெல்லியடி நாய்க்கேன் போர்த்தேங்காய் ?

யாழில் 03 சொத்தி மூஞ்சூறுகள் காடிப்பானையில் விழுந்தது கதை

யாழில் மறவர்படை என மிரட்டி மாட்டினார் – நாலம்மாடியில் விசாரனை

ஆர் இந்த இரும்பு மதவடி செல்வா ? பாகம் 01

காசு வாங்க கனடா குடும்பத்தை நாறடிக்கும் ஊத்தை செல்வா

யாழில் 03 சொத்தி மூஞ்சூறுகள் காடிப்பானையில் விழுந்தது கதை

சாவகச்சேரி சர்வா பதுக்கிய கஞ்சா பொலிசாரால் மீட்பு!

யாழில் NEWJAFFNA கண்ணன் கோப்பாய் பொலிசாரால் கடும் விசாரனை

கொடிகாமம் யுவதியியை இணையத்தில் கொல்லும் காவாலிகளைச் சாவகச்சேரி நீதவான் தண்டிப்பாரா?

யாழில் தம்பி பெரிய தண்டப் பிரதண்டம்

‘கழுதைக்கு தெரியுமா கற்பூர வாசனை ‘

NEWJAFFNA.COMற்கு கிளிநொச்சியில் வழக்கு தாக்கல்

யாழில் கொள்ளை , கற்பழிப்பு , கட்டபஞ்சாயத்து , நில அபகரிப்பு பிதாமகனுக்கு விளக்க மறிய காலம் நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

யாழ். தென்மராட்சியை சேர்ந்த பாதாள உலக குழுவின் தலைவர் பிணை மனு விசாரணை ஒத்திவைப்பு

வதந்திகளை நம்பாதீர்

யாழ் இராணுவ தளபதி மகேசை மடையனாக்கிய மணல் திருடன் செல்வா

Facebook Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*