ஈ.பி.டி.பி தினமுரசை காலைக்கதிராக்க 4 கோடி கப்பம்

யாழில் இருந்து வெளிவந்த ஈ.பி.டி.பியினரின் தினமுரசு பத்திரிகையை காலைகதிர் என்ற போலி பெயரில் ஈ.பி.டி.பியினரின் தினமுரசு அலுவலகத்தில் இருந்து ஈ.பி.டி.பி தினமுரசு இயந்திரத்தில் அச்சடித்து யாழ் குடாநாட்டு மக்களுக்கு விக்க வித்தியாதரனுக்கு 4 கோடி ஈ.பி.டி.பி கெடுத்ததாகவும் அதற்குரிய ஏற்பாடுகளை தானே செய்து கொடுத்ததாகவும் ஒப்புதல் வாக்குமூலம் கொடுத்துள்ளார் நெல்லியடி கள்ளமண் கண்ணன் எனப்படும் மோசடி மன்னன் ஈ.பி.டி.பி கண்ணன்.

ஈ.பி.டி.பி கண்ணன் நெல்லியடியில் மாலுசந்தி பகுதியில் இருந்து கஞ்சா கடத்தலில் இருந்து கறிபெட்டி ஏற்றுதல்வரை வியாபாரம் செய்து வருகிறார்.

இவர் யாழ் குடாநாட்டில் ஈ.பி.டி.பி தலைவர் டக்ளஸ் தேவாணந்தாவின் ஆலோசனைப்படி வெளிநாட்டில் இருக்கும் சில ஈ.பி.டி.பி பிணாமிகளின் பெயரில் வித்தியாதரனை வைத்து எப்படி பத்திரிகை நடாத்துகிறார்கள் என்று பாருங்கள்.

உடுப்பிட்டி கடலில் இருந்து படகு வைத்து கஞ்சா கடத்தி அந்தப் படகில் மீனும் பிடித்து அதை லொறிகளில் ஏற்றி கொழும்புக்கு அனுப்புவதாகக் கஞ்சாவை மீனுக்கு இடையில் வைத்து அனுப்பும் கள்ளமண் கண்ணனுடன் வித்தியாதரன் செல்லும் பாதை வித்தியாதரனை மிகவும் தவறான ஒரு இடத்துக்கு அனுப்பும் என்பது உறுதி.

வித்தியாதரன் மீதும் வித்தியாதரனின் தனிப்பட்ட சொந்தபந்த உறவுகள் மீதும் உள்ள பற்றுதல் காரணமாக இதை பகிரங்கமாக சுட்டிக்காட்ட விரும்பகின்றோம்.

எமக்கும் வித்தியாதரனுக்கும் எந்த கோபமும் இல்லை ஆனால் அவர் பணத்திற்காக சென்ற பாதை தவறு என்ற கவலையே எமக்கு இந்த விடயத்தைச் சுட்டி காட்ட கடமைப்பட்டுள்ளதுடன் இத்தகைய கேவலம்கெட்டவர்களுடன் வித்தியாதரன் பணத்திற்காக அடிமைபட்டுள்ளமை மிகவும் தமிழ் மக்களால் சகித்துக்கொள்ள முடியாத ஒரு விடயமாகும்.

‘காலைக்கதிர்’ – அப்பன் பெயர் தெரியாத அவசர கால ஊர்தியிலே பிரசவம்

Finally LTTE killed Thinamurasu newspaper by money 40 millions paid by LTTE Leader MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA

last 20 years , LTTE warned a shop keeper of dire consequences, for selling “Thina Murasu” despite the ban all over the world including in Sri lanka, LTTE Terrorist paid 40 million to takeover EPDP’s Thinamurasu newspaper via Vithyatharan.

A Tamil shopkeeper has been threatened and severely reprimanded by Liberation Tigers of Tamil Eelam for openly selling “Thina Murasu,” the Tamil weekly edited, printed and published in Colombo, Sri Lanka by Eelam Peoples Democratic party led by Minsiter Douglas Devananda.

the sale of “Thina Murasu,” has been banned by the Head of the Liberation Tigers of Tamil Eelam in around the world.

LTTE also warned that any person, whoever may be involved in the import of “Thina Murasu” from Colombo must desist from importing the Tamil weekly forthwith. LTTE threatened that if the LTTE finds out anyone continuing to import “Thina Murasu,” then he would be declared a traitor and appropriate action would be taken against that importer.

LTTE continues with its barbaric act of throttling the freedom of expression and human rights, if any shop keeper sells “Thina Murasu,” he would be considered a “traitor” and appropriate action will be taken against that shop keeper and readers.

Now, Finally LTTE killed Thinamurasu newspaper by money 40 millions paid by LTTE Leader MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA.

His voice attach that he has made arrangements with Vithyatharan to takeover Thinamurasu newspaper by money 40 millions on LTTE name so EPDP and Sri lankan government not able to run that Thinamurasu newspaper any more….

Because of LTTE , EPDP’s ThinaMurasu now became KALAIKATHIR.

Facebook Comments

There is no ads to display, Please add some
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*