மகேஸ் விற்பனைக்கு

புதிய இராணுவ தளபதி மகேஸ் கள்ளமண் கண்ணனின் இணையத்தில் விற்பனைக்கு விடப்பட்டுள்ளார். மகேஸ் யாழ் குடாநாட்டு இராணுவ தளபதியாக இருந்தபோது மகேசை மடையனாக்கி மணல் களவில் ஈடுபடுவதற்கு கள்ளமண் கண்ணன் குழுவினர் சிறுவர் சிலரைக் கூட்டி சென்று பலாளி இராணுவத்திற்கு பந்தாகாவிட்டு மடையராக்கி இருந்தனர்.

தற்போது அந்தப் படத்தை தமது இணையத்தில் போட்டு தமக்கு இராணுவ பின்புலம் இருப்பதாகப் போலி விம்பம் ஒண்றை காட்டி யாழில் தமது திருட்டு வியாபார கங்கரியங்களில் ஈடுபடமுற்படுவதாக இலங்கை உளவுத்துறை வட்டாரங்கள் சுட்டிக்காட்டி உள்ளன.

படத்தில் இருப்பவர் மகேசின் பெயரை வைத்து வியாபாரம் செய்தால் படமாகத் தொங்கும் நிலை ஏற்படும் என்று புலனாய்வு ஆய்வாளர்கள் சுட்டிக்காட்டி உள்ளனர்.

இந்த கள்ளமண் கண்ணன் தனது திருட்டு வேலைகளுக்கு பொலிசாருடன் படத்தை எடுத்து தனது வாகனங்கள் மறிக்கும்போது தான் குறித்த பொலிசாருக்கு வேலை செய்வதாக வீதியில் நிக்கும் பொலிசாரை முட்டாளாக்கி வருவதாக பொலிசார் பலதடவை சுட்டிக்காட்டி இருந்தனர்.

Facebook Comments
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*