ஹன்­ரரை நோக்கி வடி­வா­கப் பார்த்து ரயரை நோக்கி சுடு­மாறு கூறி­னேன்

ஹன்­ரரை நிறுத்­து­வ­தற்கு முயன்­றோம். பின்­னுக்கு இருந்த­­வர்­களை நோக்கி ஹன்­ரரை நிறுத்­து­மாறு கத்­தி­னேன். ஆனால் ஹன்­ரரை நிறுத்­த­வில்லை.

உடனே முபா­ரக்கை நோக்கி ஹன்­ரரை நோக்கி வடி­வா­கப் பார்த்து ரயரை நோக்கி – கீழ் நோக்­கிச் சுடு­மாறு கூறி­னேன். அவர் ஒரு வெடியை ஹன்­ரரை நோக்­கிச் சுட்­டார்.

இவ்­வாறு வட­ம­ராட்சி கிழக்கு துப்­பாக்­கிச் சூட்­டுச் சம்­ப­வம் தொடர்­பில் கைது செய்­யப்­பட்­டுள்ள உப­பொ­லிஸ் பரி­சோ­த­கர் சஞ்­சீ­வன் வாக்­கு­மூ­லம் வழங்­கி­னார்.

யாழ். வட­ம­ராட்சி கிழக்­குப் பகு­தி­யில் துப்­பாக்­கிச் சூட்­டுச் சம்­ப­வத்­தில் இளை­ஞர் ஒரு­வர் உயி­ரி­ழந்­தமை தொடர்­பான வழக்கு நேற்று பருத்­தித்­துறை நீதி­மன்­றில் விசா­ர­ணைக்கு எடுத்­துக் கொள்­ளப்­பட்­டது.

சந்­தே­க­ந­பர்­க­ளில் ஒரு­வ­ரான உப பொலிஸ் பரி­சோ­த­கர் சஞ்­சீ­வன், உயி­ரி­ழந்­த­வ­ரின் தாய் மற்­றும் சகோ­தரி ஆகி­யோர் நீதி­மன்­றில் வாக்­கு­மூ­லம் வழங்­கி­னர்.

உப பொலிஸ் பரி­சோ­த­கர் வாக்­கு­மூ­லத்­தில் தெரி­வித்­த­தா­வது:-

வாக­ன­மொன்­றில் மண­லுக்­குள் புதைத்து கஞ்சா கடத்­தப்­ப­டு­கின்­றது என்று இர­க­சி­யத் தக­வல் கிடைத்­தது. பொலிஸ் நிலை­யத்­து­டன் தொடர்பு கொண்டு விட­யத்­தைத் தெரி­வித்­தேன். பொலிஸ் சீரு­டை­யு­டன் ஒரு பொலிஸ் உத்­தி­யோ­கத்­தரை வரு­மாறு கூறி­னேன். பொலிஸ் சீரு­டை­யு­டன் வந்த முபா­ரக் என்ற கொன்ஸ்டபிளை அழைத்­துக் கொண்டு வல்­லி­பு­ரக் கோயில் முதன்­மை வீதி­யூ­டாக நாகர்­கோ­யில்­வரை சென்­றோம்.’

முபா­ரக்­கின் கையில் ரி-56ரக துப்­பாக்கி கொண்­டு­வ­ரப்­பட்­டது. அங்கு சென்ற நாம் தக­வல் தொடர்­பி­லான சில கட­மைச் செயற்­பா­டு­களை மேற்­கொண்­டோம். பின்­னர் நாகர்­கோ­யில் – குடத்­தனை முதன்­மை வீதி­யூ­டா­கச் சென்று வீதி­யோ­ர­மாக மோட்­டார் சைக்­கிளை நிறுத்தி நானும், முபா­ரக்­கும் மோட்­டார் சைக்­கி­ளில் இருந்து இறங்கி நின்­றோம்.

அப்­போது நீல நிறத்­தி­லான ஹன்­ரர் ஒன்று வந்­தது. அதன் முன்­பக்­கத்­தில் மூன்று பேரும், பின்­பக்­கத்­தில் நான்கு பேரும் இருந்­த­னர். வீதி­யின் மத்­திக்கு வந்து கையைக் காட்டி வாக­னத்தை நிறுத்­து­மாறு சைகை காட்­டி­னேன். ஹன்­ரர் என்னை இடிப்­பது போல் வந்­தது. நான் வீதி­யோ­ர­மா­கப் பாய்ந்­தேன். ஏன் நிறுத்­தா­மல் செல்­கி­றார்­கள் என்று கேட்­டுக் கொண்டு மோட்­டார் சைக்­கிளை ஸ்ராட் செய்து ஹன்­ர­ரைத் துரத்­தி­னோம்.

ஹன்­ரரை நிறுத்­து­வ­தற்கு முயன்­றோம். பின்­னுக்கு இருந்த­வர்­களை நோக்கி ஹன்­ரரை நிறுத்­து­மாறு கத்­தி­னேன். ஆனால் ஹன்­ரரை நிறுத்­த­வில்லை. மோட்­டார் சைக்­கி­ளின் வேகத்­தைக் கூட்டி ஹன்­ர­ருக்கு அரு­கில் 750 மீற்­றர் அண்­மை­யா­கச் சென்று ஹன்­ரரை நிறுத்­து­மாறு கூறி­னேன். நான் நெருங்­கிய சம­யம் ஹன்­ரர் மண் பாதை ஒன்­றுக்­குள் சடு­தி­யா­கத் திரும்­பி­யது. உடனே முபா­ரக்கை நோக்கி ஹன்­ரரை நோக்கி வடி­வா­கப் பார்த்து ரயரை நோக்கி, கீழ் நோக்­கிச் சுடு­மாறு கூறி­னேன். அவர் ஒரு வெடியை ஹன்­ரரை நோக்­கிச் சுட்­டார்.

ஹன்­ரர் நிறுத்­தப்­பட்டு அதில் இருந்­த­வர்­கள் குதித்­துப் பற்­றைக்­குள் ஓடி­னர். மோட்­டார் சைக்­கிளை நிறுத்­தி­னோம். முபா­ரக் அவர்­க­ளைச் துரத்­திச் சென்­றார். நான் ஹன்­ர­ரில் திறப்பு இருக்­கின்­றதா என்று பார்ப்­ப­தற்­காக ஆச­னப் பக்­கம் சென்­றேன். அப்­போ­து­தான் ஹன்­ர­ருக்­குக் கீழ் ஒரு­வர் காயத்­து­டன் விழுந்து கிடந்­தார்.

முபா­ரக்கை கூட்­பி­ட்ட நான் காயப்­பட்டு விழுந்து கிடந்த அவ­ரைத் தூக்கி எமது மோட்­டார் சைக்­கி­ளில் ஏற்றி நான் மோட்­டார் சைக்­கி­ளைச் செலுத்த அவரை எனக்­கும் முபா­ரக்­குக்­கும் இடை­யில் வைத்து அம்­பன் வைத்­திய­சா­லைக்­குக் கொண்டு சென்­றோம். அங்கு அம்­பு­லன்­ஸில் ஏற்­றி­னார்­கள். எங்­க­ளில் ஒரு­வரை வரு­மாறு கேட்­ட­னர்.

முபா­ரக்கை அம்­பு­லன்­ஸில் செல்­லு­மாறு கூறி­ய­து­டன் அவ­ரி­டம் இருந்து ரி-56 ரக துப்­பாக்­கியை நான் வாங்­கிக் கொண்­டேன். பின்­னர் பொலிஸ் நிலையத் தொலை­பேசி இலக்­கத்­து­டன் தொடர்பு கொண்டு தக­வல் வழங்­கி­னேன். அதி­காரி என்னைப் பொலிஸ் நிலை­யம் வரு­மா­றும், பொலிஸ் குழுவை அனுப்­பு­கின்­றேன் என்­றும் கூறி­னார் –- என்­றார்.

உயி­ரி­ழந்­த­வ­ரின் தாய் வாக்­கு­மூ­ல­ம­ளித்­தார். வேலை முடிந்து வீடு திரும்­பிக்­கொண்­டிருந்­தேன். அப்­பொ­ழுது வழி­யில் என்­னைக் கண்ட சிலர், எனது மகன் இறந்து விட்­டான் என்று தெரி­வித்­த­னர். அதன் பின் மருத்­து­வ­மனை சென்று உயி­ரி­ழந்த என்­னு­டைய மக­னைப் பார்த்­தேன் – என்று அவர் தெரி­வித்­தார்.

உயி­ரி­ழந்­த­வ­ரின் சகோ­தரி வாக்­கு­மூ­லத்­தில் தெரி­வித்­த­தா­வது-:

எனது சகோ­த­ர­னி­டம் மதி­யம் 2.30 மணி­ய­ள­வில் சாப்­பி­டக் கேட்­டேன். அப்­போது எனது தம்பி காளி கோவி­லுக்­குப் போய் வந்து சாப்­பி­டு­வ­தா­கக் கூறிச் சென்றுவிட்­டார்.

அதன் பின்­னர் மாலை 4.30 மணி­ய­ள­வில் எனது சகோ­த­ரன் விபத்­தொன்­றில் இறந்து விட்­டார் என்று அய­ல­வர்­கள் மூலம் அறிந்து கொண்­டேன். நான் மருத்­து­வ­மனை சென்று பார்த்­த­போ­து­தான் எனது சகோ­த­ரன் மார்­பில் குண்டு பட்டு இறந்­ததை அறிந்து கொண்­டேன் – என்­றார்.

விசா­ர­ணை­க­ளை­ய­டுத்து எதிர்­வ­ரும் 15 ஆம் திக­தி­வரை சந்தே­க நபர்­களை விளக்­க­ம­றி­ய­லில் வைக்­கு­மாறு நீதி­வான் நளினி சுபாஸ்­க­ரன் உத்­த­ர­விட்­டார்.

சம்­பவ தின­மன்று ஹன்­ரர் வாக­னத்­தில் பய­ணம் செய்த ஏனைய நால்­வ­ரின் விவ­ரங் க­ளை­யும் நீதி­மன்­றில் ஒப்­ப­டைக்க வேண்­டும் என்­றும் பொலி­ஸா­ருக்கு நீதி­வான் உத்­த­ர­விட்­டார். வழக்கை முன்­னிட்டு நீதி­மன்­றில் பாது­காப்­புப் பலப்­ப­டுத்­தப்­பட்­டி­ருந்­தது.

Facebook Comments
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*