(Update 1) சதிக்கு உடந்தையா யாழ் இராணுவ தளபதி , S.DIG?

இலங்கையில் ஒரு ஆட்சி மாற்றத்தை ஏற்படும் நோக்குடன் வடமாகாணத்தில் நடைபெற்று வந்த பல்வேறு அரசுக்கு எதிரான ஆட்சிகவிழ்புக்கு தேவையான அரசுக்கு எதிரான சதிகளை சகித்துக்கொள்ள முடியாமல் பதவிதுறந்தார் சிறுவர் விவகார இராஜாங்க அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரன்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து ஆழும் (SLFP_UNP) அரசுக்கு எதிராகப் பயங்கரவாத சதிகளை சிங்கப்பூர் நாட்டில் இருந்து ஒருவர் தூண்டி வருகிறார்.

லண்டனில் இருந்து ஒரு பாலியல் நோயாளியை கூட்டி வந்து இரண்டு இணையத்தளங்களை உருவாக்கி இணையத்தளம் ஊடாக அரசுக்கு அவதூறு ஏற்படுத்தும் நோக்குடனும் ஆழும் அரச அமைச்சருக்கு அவதூறு ஏற்படுத்தும் நோக்குடனும் இணையம் ஊடாக தொடர் போலி வந்திகளையும் பாலியல் துன்புறுத்தல்களையும் அரசுக்கு எதிராகச் செய்து வருகின்றார்.

his full time employment is involving in sand trafficking, fishing in jaffna and sending to Colombo Market, buying and selling of vehicles, building house and selling in jaffna, trading illegally logged timber, dealing with prostitutes, drug trafficking to jaffna via sea and India, trading narcotics, having affairs with the police, turning court cases into different directions for money, He commits hundreds of illegal activities. There are 04 hundreds of Police complaints against him in the Police in Northern part of Srilanka but has UK Passport.

குறித்த நபரை இலங்கை இராணுவ தளபதிக்கு அறிமுகம் செய்து அவர் ஊடாக தற்போதைய யாழ் இராணுவ தளபதிக்கும் அறிமுகப்படுத்தி இராணுவத்தின் பின்புலத்தில் முக்கியமாக யாழ் மாவட்ட இராணுவ தளபதியின் பின்புலத்தில் றணில் அரசுக்கு எதிரான இணையத்தளம் ஊடானா சதி வேலைகளைச் செயற்படத்தி வருகின்றார் குறித்த நபர்.

இதே நேரம் இந்த வடயம் தொடர்பாக அரசியல்வாதிகளும் அமைச்சர்களும் மக்களும் போலிஸ் நிலையத்தில் முறையிட்டால் வடமாகன போலிஸ் மா அதிபருடன் தொடர்பு கொண்டு குறித்த இணையத்தளம் ஊடாக குற்றச்செயலை செய்பவரைத் தண்டிக்க வேண்டாம் எனவும் , கைது செய்ய வேண்டாம் எனவும் நீதிமன்றத்தில் அவரை நிறுத்த வேண்டாம் எனவும் சிங்கப்பூரில் இருந்து யாழ்ப்பாணத்தில் சதி செய்பவர் உத்தரவு கொடுத்து வருகிறார்.

ஒரு சில நீதிபதிகளுடனும் , இழஞ்செழியனுடனும் மேலும் பல மஜிஸ்ரேட் நீதிபதிகளுடனும் தொடர்பில் இருந்து குறித்த தனது சதி வேலைகளுக்குப் பயன்படுத்தும் முன்னால் புலி உறுப்பினர்களுக்கு எதிராகச் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டாம் என்று கேட்டு வருகிறார் குறித்த சிங்கப்பூரில் இருந்து சதி வேலைகளைச் செய்யும் நபர்.

குதிரை கஜனை வைத்து போலி புலி ஆதாதரவு தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணியை குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் இயக்கி வருகிறார். அதன் ஊடாக போலியான ஒரு புலி ஆதரவு தமிழ் தீவிரவாதத்தை யாழிலும் வடமாகாணத்திலும் தமிழ் மக்கள் மத்தியில் விதைத்து வருகிறார்.  தென்இலங்கையில் உள்ள சிங்கள மக்களுக்கு வடபகுதியில் புலி பங்கரவாதம் இருப்பதாகவும் ஆகவே இராணுவம் வடபகுதியில் நிலை கொள்ள வேண்டும் எனவும் தனது சதிவேலையின் போலி சிங்கள அடிப்படைவாதிகள் மத்தியில் விதைக்கிறார் குறித்த சிங்கப்பூர் நபர்.

முன்னால் LTTE members பலரை பல்வேறு இராணுவ முகாம்களில் மறைத்து வைத்து ஆழும் மைத்திரி மற்றும் றணில் அரசுக்கு எதிரான பல்வேறு பயங்கரவாத செயல்களை தூண்டி வருகிறார் குறித்த சிங்கப்பூர் நபர்.

தனது சதி வேலைகளுக்கு ஏவல் பேய்களாக வலம்வரும் தமிழ் நாட்டாமைகளை தென்இலங்கை அரசின் பல்வேறு தரப்பினருக்கு அறிமுகம் செய்து வைக்கிறார். அதன் ஊடாக அரசுக்கு எதிரான சதிவேலைகளுக்கு ஏதுவாகப் புறநிலைகளையும் நீதி மற்றும் போலிஸ்துறையின் கண்ணில் இருந்து சுதந்திரமாக விடுபட்டு அரசுக்கும் நாட்டின் குடி மக்களுக்கும் எதிரான இன்னோரன்ன குற்றச் செயல்களை குறித்த கும்பல் இணையத்தளம் ஊடாகவும் பகிரங்கமாக யாழில் செய்து வருகின்றது.

குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் 2020ம் ஆண்டு அமையப்போகும் கோதபாய அமைச்சில் பாதுகாப்பு அமைச்சராகப் பதவி ஏற்க உள்ளவராவார்.

குறித்த சதிக்கு துணை போனமைக்காக யாழ் மாவட்ட இராணுவ கட்டளை தளபதியும் வடமாகாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் கைது செய்யப்படும் நிலை உருவாகும்.

அரச அதிகாரிகளாகக் கடமையாற்றும் யாழ் மாட்ட இராணுவ தளபதியும் வடமாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் யாழ் குடநாட்டில் சிங்கப்பூரில் இருந்து இயக்கபட்டுவரும் சதிகும்பலின் உறுப்பினர்களுக்கு எதிராக எந்தவித சட்ட நடவடிக்கையும் எடுக்காமல் இருந்து வருவதுடன் குறித்த சதிக்குத் துணை போய் வருகின்றனர்.

அவர்கள் தங்களை அறியாமல் குறித்த சதிவேலையில் அகப்பட்டுள்ளனர்.

குறித்த சதிக்கும்பல் அமைச்சர் விஜயகலாக்கு எதிராக அவதூறு செய்திகளை இணையத்தில் வெளியிட்டு வருகிறது.

இந்த விடயம் நீதிமண்றத்தில் விஜயகலா மகேஸ்வரன் சுட்டிக்காட்டுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

குறித்த சதி புரட்சியில் ஈடுபடும் முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து தடை செய்யப்பட்ட புலிகள் அமைப்பின் செயற்பாடுகளை சிங்கப்பூரில் இருந்தும் குறித்த நபர் முன்னால் பொராளிகள் என்றும் , மக்கள் முன்னணி என்றும் , தமிழ் மக்கள் விடுதலைப் புலிகள் என்றும் , ஜனநாயக போராளிகள் என்றும் பல்வேறு பெயர்களில் சதிகளை தூண்டிவிடப்படுகின்றது.

கேரலா கஞ்சா உட்பட பல்வேறு போதைவஸ்துகளை யாழில் குறித்த சிங்கப்பூர் நபரின் திட்டமிடலில் அவருடைய நாட்டாமைகளாக இயங்கும் நபர்களால் இறக்கப்பட்டு மக்களுக்குக் கொடுத்து வன்முறைகள் அடி தடி குழுக்கள் உருவாக்கப்பட்டு சமூகத்தை சீரளிக்க பயன்படுத்தப்படுகின்றது.

குறித்த குற்றங்களில் ஈடுபடுபவர்களைக் கைது செய்ய வேண்டாம் என்று சிங்கப்பூர் நபர் முப்படையினரையும் கோரி வருகின்றார்.

யாழ் குடாநாட்டில் பல நூறு வகையான குற்றச்செயலை குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் தூண்டி வருகிறார்.

இவற்றை கட்டுப்படுத்தவேண்டும் இல்லை என்றால் புலிகள் உருவாகவேண்டும் என்று அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரன் கோரி இருந்தார்.

உடனயடியாக அவரக்கு எதிராகச் சிங்கப்பூர் நபரின் பின்னணியில் இயங்கும் பாராளுமண்றின் பிரிந்து நிக்கும் எதிரனியினர் தமது திட்டம் வெற்றி பெற்றுவிட்டதாக பாராளுமன்றத்தை குப்பைத் தொட்டியாக மாற்றி வன்முறையில் ஈடுபட்டனர்.

அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனை பதவி விலகுமாறு கோரி தென்இலங்கையை தூண்டி விட்டனர்.

விஜயகலா மகேஸ்வரனுக்கு எதிராக குறித்த சிங்கப்பூர் சதிகாறனுடன் தொடர்பில் இருக்கும் போலிஸ் மா அதிபர் , சிங்கப்பூர் சதிகாறனுடன் தொடர்பில் இருக்கும் சட்டமா அதிபர் திணைக்கள அதிகாரிகள் , குறித்த சதிகறானுடன் தொடர்பில் இருக்கும் நீதவானும் சேந்து விஜயகலா மகேஸ்வரனை கைது செய்ய வேண்டும் என்ற நோக்கத்துடன் பல்வேறு சதி நோக்கத்திற்காக சதிவிசாரனைகளை தூண்டி விட்டனர்.

இந்தச் சதியை முறியடித்து மக்களை ஒரு இயல்பு வாழ்க்கை வாழுவதற்கு ஏதுவாகச் சிங்கப்பூரில் இருந்து சதிகளை தூண்டிவிட்டு வரும் குறித்த நபரை இலங்கை நீதித்துறை கைது செய்யுமா ?

அல்லது முழு சதிக்கும் உடந்தையாக இருந்து வரும் சதிகாறர்களை சட்டத்தின் பிடிக்குள் கொண்டு வராமல் வேடிக்கை பாக்கும் யாழ் மாவட்ட இராணுவ தளபதியும் வடமாகாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் விஜயகலா மகேஸ்வரன் வழக்கு விசாரணையில் கைது செய்யப்படலாம் என்று சட்ட வல்லுனர்கள் தெரிவித்துள்ளார்கள்.

இலங்கை பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு போலிஸ் பிரதி பொலிஸ் மா அதிபராக இருப்பவர் 1999ம் ஆண்டு கொழும்பு துறைமுகவீதியில் உள்ள அச்சகம் ஒண்றில் இந்திய பல்கலைக்கழகத்தின் பேரில் போலியான பட்டப்படிப்பு சான்றிதழை அச்சடித்து போலிஸ் ASP தரத்தில் நியமனம் பெற்றவர். அவரே 20 வருடமாக பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு போலிஸ் முக்கிய பதவிகளில் இருந்து வருகிறார்.

இவர் பல நூறு போலிஸ் பெண்களையும் போலிஸ் ஊழியரையும் போலியான மோசடிகளில் சிக்கவைத்து தனது பதவியைத் தக்க வைத்து வருகிறார். அவருக்கு எதிராகப் பல நூறு முறைப்பாடுகள் நிதிமண்றங்களில் உண்டு. இவர் புலி பயங்கரவாதிகளுடன் இணைந்து இலங்கையில் ஒரு அட்சி கவிப்புக்கு சிங்கப்பூரில் இருப்பவருடன் சேந்து சதி செய்து வருகிறார். போலி பயங்கரவாத செயற்பாடுகளைத் தானே உருவாக்கிச் செய்து வருகிறார்.

எமது இணையத்தளத்தைத் தடுப்பதற்காக போலியாகத் தானே ஒரு கப்பம் வாங்குவதாகத் தனது கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும் முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து சதிகளை அரங்கேற்றுகிறார்.

பாருங்கள் ஆதாரத்தை போலீசில் சேரவே தகுதி இல்லாத இவர் போலீசில் அடிப்படைத் தகுதியே இல்லாத இவர் இலங்கையில் பல ஆயிரம் பட்டதாரிகள் வேலை இல்லாமல் வீதியில் அலையும்போது இவர் அச்சகத்தில் போலி பட்டப்படிப்பு சாண்றிதளை அச்சடித்து பிரதி போலிஸ் மா அதிபராகி உள்ளார்.

இவர்தான் அப்பாவி தமிழ் இளைஞர் யுவதிகளைப் போலி பயங்கரவாத முத்திரை குத்தி சிறையில் அடைத்து வரம் ஆசாமி. முதலில் இவரை இலங்கை நிதித்துறை சிறையில் அடைக்கவேண்டும்.

வடக்கு கிழக்கில் பல்கலைக்கழம் சென்று பட்டப்படிப்பு முடித்து பட்டம் பெற்றவர்கள் உட்படப் படித்த இளைஞர் யுவதிகள் அரச வேலை தருகிறது இல்லை என்ற அடக்கு முறைக்கு எதிராக ஆயுதம் ஏந்திப் போராடி இறந்தார்கள் ஆனால் அவர்களைப் பயங்கரவாத முத்திரை குத்திய அரசில் இருக்கும் படிப்பறிவற்றவர்கள் எல்லாம் போலியான பல்கலைக்கழக சாண்றிதள்களுடன் அரச பயங்கரவாத தடுப்பு பரிவு போலிஸ் பணிப்பாளராகினார்கள் இலங்கை அரசில். பயங்கரவாதிகளாக இருக்கவேண்டிய படிப்பறிவு அற்றவர்கள் எல்லாம் இண்று பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு பணிப்பாளராக போலிசில் இருக்கிறார்கள் ஆனால் படித்தவர்கள் வேலை இல்லாமல் பயங்கரவாத மனநிலையில் வீதியில் ஆர்பாட்டம் செய்கிறார்கள். படித்தவர்களை கட்டுபடுத்த படிப்பறிவு இல்லாத போலிஸ் பணிப்பாளர் நியமிக்கபட்டுள்ளார்.

வடக்கு கிழக்கில் பல்கலைக்கழம் சென்று பட்டப்படிப்பு முடித்து பட்டம் பெற்றவர்கள் உட்படப் படித்த இளைஞர் யுவதிகள் அரச வேலை தருகிறது இல்லை என்ற அடக்கு முறைக்கு எதிராக ஆயுதம் ஏந்திப் போராடி இறந்தார்கள் ஆனால் அவர்களைப் பயங்கரவாத முத்திரை குத்திய அரசில் இருக்கும் படிப்பறிவற்றவர்கள் எல்லாம் போலியான பல்கலைக்கழக சாண்றிதள்களுடன் அரச பயங்கரவாத தடுப்பு பரிவு போலிஸ் பணிப்பாளராகினார்கள் இலங்கை அரசில். பயங்கரவாதிகளாக இருக்கவேண்டிய படிப்பறிவு அற்றவர்கள் எல்லாம் இண்று பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு பணிப்பாளராக போலிசில் இருக்கிறார்கள் ஆனால் படித்தவர்கள் வேலை இல்லாமல் பயங்கரவாத மனநிலையில் வீதியில் ஆர்பாட்டம் செய்கிறார்கள். படித்தவர்களை கட்டுபடுத்த படிப்பறிவு இல்லாத போலிஸ் பணிப்பாளர் நியமிக்கபட்டுள்ளார்.

வடக்கு கிழக்கில் பல்கலைக்கழம் சென்று பட்டப்படிப்பு முடித்து பட்டம் பெற்றவர்கள் உட்படப் படித்த இளைஞர் யுவதிகள் அரச வேலை தருகிறது இல்லை என்ற அடக்கு முறைக்கு எதிராக ஆயுதம் ஏந்திப் போராடி இறந்தார்கள் ஆனால் அவர்களைப் பயங்கரவாத முத்திரை குத்திய அரசில் இருக்கும் படிப்பறிவற்றவர்கள் எல்லாம் போலியான பல்கலைக்கழக சாண்றிதள்களுடன் அரச பயங்கரவாத தடுப்பு பரிவு போலிஸ் பணிப்பாளராகினார்கள் இலங்கை அரசில். பயங்கரவாதிகளாக இருக்கவேண்டிய படிப்பறிவு அற்றவர்கள் எல்லாம் இண்று பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு பணிப்பாளராக போலிசில் இருக்கிறார்கள் ஆனால் படித்தவர்கள் வேலை இல்லாமல் பயங்கரவாத மனநிலையில் வீதியில் ஆர்பாட்டம் செய்கிறார்கள். படித்தவர்களை கட்டுபடுத்த படிப்பறிவு இல்லாத போலிஸ் பணிப்பாளர் நியமிக்கபட்டுள்ளார்.

வடக்கு கிழக்கில் பல்கலைக்கழம் சென்று பட்டப்படிப்பு முடித்து பட்டம் பெற்றவர்கள் உட்படப் படித்த இளைஞர் யுவதிகள் அரச வேலை தருகிறது இல்லை என்ற அடக்கு முறைக்கு எதிராக ஆயுதம் ஏந்திப் போராடி இறந்தார்கள் ஆனால் அவர்களைப் பயங்கரவாத முத்திரை குத்திய அரசில் இருக்கும் படிப்பறிவற்றவர்கள் எல்லாம் போலியான பல்கலைக்கழக சாண்றிதள்களுடன் அரச பயங்கரவாத தடுப்பு பரிவு போலிஸ் பணிப்பாளராகினார்கள் இலங்கை அரசில். பயங்கரவாதிகளாக இருக்கவேண்டிய படிப்பறிவு அற்றவர்கள் எல்லாம் இண்று பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு பணிப்பாளராக போலிசில் இருக்கிறார்கள் ஆனால் படித்தவர்கள் வேலை இல்லாமல் பயங்கரவாத மனநிலையில் வீதியில் ஆர்பாட்டம் செய்கிறார்கள். படித்தவர்களை கட்டுபடுத்த படிப்பறிவு இல்லாத போலிஸ் பணிப்பாளர் நியமிக்கபட்டுள்ளார்.

Request for expedient action appointing a panel of inquiry pertaining to the fraudulent enlistment and other acts of serious misconduct perpetrated by DIG Nalaka De Silva.

We the undersigned officers who are serving officers of the SL police hereby submit for your kind perusal and necessary and timely action on the following for an inquiry against the enlistment and misconduct of DIG Nalaka de Silva. We do hereby request that an inquiry panel of independent committee members take prompt action according to the Establishment Code, Police Orders and relevant Administration Laws of Sri Lanka.

02 – Recently we found that his educational qualifications and questionable. His fake Degree certificate which was submitted for enlistment was a B.B.M from the Fake National first Grade College , at fake Address 458/23, Hannur Cross, St Thomas Town , Bangalore – 560084 India, Which was not listed as an affilitated college to the Bangalore University as of present. At the time of his enlistment, Clarification was only solicited whether the University of Bangalore was recognised, however no clarification was sought whether the National first Grade College was fully affiliated to the University of Bangalore. Further clarification can be taken from their website www. bangaloreuniversty. ac.in and the website of University Grants Commission in India www. ugc.ac .in.

Fake address , Fake degree , Fake serial number,

Father we challenge the standard of enlistment and criteria of this university , for which the selections did not seem to be in par with a recognised university in India or Sri lanka.

He has barely got through his GCE – Ordinary level and he could’t get through his Advance level. His education qualification are not sufficient to enlist even as a Sub Inspector of Police. Nevertheless A proving points is that He is the only senior Gazetted officer, directly recruited, who whilst in service couldn’t complete and Diploma, Post graduate or Master’s degree by any recognised university or institution in Sri lanka.

02) Before he was enlisted as a Probationary ASP on 5th March 1999 he had failed the initial height and endurance requirement, due to his height being not up to the required stranded of 5 feet and 6 inches. Appropriate Gazette notification is attached herewith as an annexe 1.

However reliable source mentioned that he used under influence through his father a retired senior superintendent of police and a separate height and endurance test was conducted, also he could’t do the physical fitness test and through influence passed. It was revealed that his height was questionable and not up to the required stranded of the Gazette. As per the section 10.4 of the Establishment code of Sri lanka it clearly mentions the physical requirement for enlistment of any government servant, if not on par with the requirements for enlistment, then the enlistment of the officer may be canceled.

Hence He had not completed the mandatory requirements as Public Gazette NO 1.54 on 11.09.1998 which is attached as an annexe 01.

3 ) This types of similar facts which were raised in cases questioned in Supreme Court of Srilanka and other Common Law applied countries. Those case laws and judgment are bound to apply Rule of Judicial Precedence in Common law country like Sri lanka. Folowing case laws are most similar and submitted for your further consideration.

Case Law 1 ) IN RE DEMATAGODAGE DON HARRY WILBERT, 1989 SLR Volume 2

The respondent entered as Law student in Ceylon Law College on 1973. After completion of all exams he enrolled as AAL in 1978. It was subsequently learned that when he was enrolled as law student, he had submitted a certificate was forged. After a lengthy hearing the court decided “The Respondent’s conduct, particularly in relation to the affidavit filed in these proceedings and his unrepentant attitude in respect of the use of a certificate admittedly known by him to be incorrect in material respects, makes it clear that there is neither an acknowledgment of wrongdoing nor repentance. It is therefore unnecessary to and i direct that the Respondent be removed from office as an Attorney – At -law, and that his name be struck off the Roll of Attorneys – at – Law”.

Case Law 2 )

PIYADARSHNA AND TWO OTHERS V SRILANKA PORTS AUTHORITY . SC 75/2006

The three petitioners were dismissed from their employment as they were found guilty after an inquiry for submitting fraudulent documents with the intention of misleading the respondents in order to gain employment. Their applications filed in the Labour Tribunal were dismissed, however compensation was awarded except to petitioner P.

The High Court dismissed the applications but awarded compensation to P, on the basis that the order of the Labour Tribunal would not be just and equitable if compensation was not awarded to one applicant out of four. The 3 petitioners – appellants sought to set aside two orders and claiming reliefs prayed in there applications.

It is obvious that the petitioners have gained employment dishonestly and fraudulently, hence illegal with the respondent probationers and worked only for about 4 months, therefore I am of the option that the petitions are not entitled to get any compensation for there dismissal from there employment.

Court Decide that “For the reasons aforesaid, I affirm that decisions of the learned President of the Labour Tribunal and the leaerned Hight Court Judge on the termination of the employment of the petitioners. And set aside the decisions of both the Labour Tribunal and the High Court of awarding compensation of 6 month’s salary to the petitioners. Appeals is dismissed. No Costs”.

Case Law 3 )

Very recently Supreme Court of India decided that Khub Ram vs Dalbir Singh Vs Ors on 29 April, 2015

Author – S K Singh, Bench . Fakkir Mohamed Kalifulla, Shiva Kirti Singh.

IN THE SUPRE COURT OF INDIA , CIVIL APPELLATE JURIDICTION , CIVIL APPEAL NO.2734 OF 2012

KHUB RAM APPELLANT VERSUS DALBIR SINGH VS ORS

Respondents WITH CIVIL APPEAL NO.4097 OF 2015 (Arising of S.L.P.(C) NO. 15871 of 2012)

Mahavir Prasad Appellant Versus Dalbir Singh Vs Ors….. Respondents.

Fake certificates submitted in Support of work experience led to Khub Ram’s dismissal from Government service more than 25 years later, despite earning two promotions for good work. The Supreme Court generally repels challenges to appointments in Service after laps of long period of SC made an exception after it found that he got selected for the job 25 years ago because of work experience certificates, which turned out be fake.

A bench of justices FMI Kalifulla and Shiva Kirti Singh the experience certificates, which were essential for getting the job, were faulty on two counts – one , they were from private bus operators whereas the requirements was that the person should have worked in government or semi-government transport department , two, the certificates were unreliable or fake.

Petitioner’s counsel PN Misra pleaded that chub Ram had been promoted twice, One in 1996 and again in 2000 as traffic manager because of his hard work. “now , when Khub Ram has worked for long years, he cannot be denied continuance in service’’ he pleaded.

“Had the appellant (Khub Ram) not committed such acts for obtaining selection and appointments, we could have considered the issue of delay as well as judgments supporting such a claim, said Justice Singh, who wrote the Judgement for the bench.

It accepted the submission of additions solicitor general SS Patwalia, Appearing for Haryana government, that delay in the challenge to the appointment could not weigh with apex court as the case pertained to fraudulent entry into service and attempt made by Khub Ram to mislead the court with false certificates.

4 ) Enlistments , Promotions , Trsfers, Terminations from service of all Government Servants are governed by the Establishments Code of Sri lanka, and specific Disciplinary code and Administrative Laws of Sri Lanka, of relevant organiszations.

If any person enlisted to the government service without basic qualifications there exists no other remedy except removal from Service.

Sri lanka Police also applies the same principle for a long period of time. As an example some of the Police officers who enlisted with forged documents or without mandatory basis qualifications to the ranks of Police Constable or Sub Inspectors, were removed from service.

Some of them had been produced in Court, under criminal proceeding. (Over 600 officers have been removed from service due to lack of qualifications after they were recruited) in this context regardless of that facts whether he was confirmed in service to be applied the same. We expect same principle and rule of laws will have to apply without and discriminations.

5 ) Whilst almost the entirety of his 20 years of service , DIG Nalaka De Silva has worked in Colombo after his promotion to SP. The only exceptions are a few months where he worked as ASP Eravur and Kegalle. An inquiry into his personal file will reveal this fact.

6 ) It is learnt that wherever he worked, his subordinates were victimised due to his sadistic and abusive use of his authority and ill-treatment of many officers, by and hoc and arbitrary disciplinary inquiries or interdictions. List of Victimozen officers is attached hearth. Som of them were pleaded for relief through courts. Som of them filed cases in Supreme Court and leave to proceed has been granted. case reference are as follows.

  • SC / FR/359/2016 Filed by WSI F.K.Surangika (under article 11 of Constitution of Sri Lanka 1978)

A Pertinent question is how DIG Nalaka De Silva was confirmed in the rank of DIG while a Fundamental Rights Case under article 11 (Physical or Mental Torture ) is pending.

  • SC/FR/69/2016 Filed by SI L.H. Prabath Kamal.

7 ) We strongly believes it is his practice to mislead through fabricated and malicious means, by the media, social media, including providing wrongful information to senior officers in order to get undue benefits , and in backbiting against other senior Police Officers by mounting surveillance on the Private lives and breaching rights of privacy. Due to these activities most of the senior officers are frustrated and reluctant to work, affecting there productivity , and yielding maximum work results. The ultimate result is very negative impact to the service. In Comparison to his peers or other senior officers he is getting far more benefits than he very clearly deserves. Although he works in the TID he is utterly incompetent to perform his mandated tasks and duties, hence his only mode of survival is in spreading rumours against others officers.

8 ) It is reliably learned that DIG Nalaka De Silva is behind many malicious and fabricated publications with were recently published against señor officers tarnishing the image of the whole Police Service.  We humbly request that his telephone details be analysed these facts.

Considering about all facts we do hereby seek to appoint the independent panel of inquiry and take required remedial action to be taken from NPC which empowered under 155G (1) (a) of 19th amendment to the constitution of Sri lanka whether he committed or breached offence under the panel code of GOSL, Constitution of Sri lanka, offence under the First schedule of Establishment Code , A2 , A7 , of Police orders.

We do hearty certified all above facts which are presented to be accurate to the best of out knowledge. Further we will submit all relevant documents to the inquiry Panel when required. We make this appeal to uplift the stranded of the Sri Lanka Police and maintain better precedence for all members of service.

Your quick response is much appreciated.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர். இந்த பெண் சிரஞ்சீவி மாஸ்டரின் மனைவியாகவும் ஆரியகுணறாஜா செல்வாவின் வைப்பாட்டியாகவும் இருந்து ஆரியகுணறாஜா செல்வாவின் இணையங்களை இயக்கி வருபவர். முன்பு தைமிழ்சி.என்.என். என் ற இணையத்தை இந்த பெண் செல்வாவுடன் சேந்து இயக்கி வந்தார். தயாகத்தில் இருக்கும் போராளி குடும்பத்திற்கு இணையம் ஊடாக உதவுவதாக கூறிக்கொண்டு பல கோடி பணம் மக்களிடம் பெறபட்டு மோசடி செய்யபட்டது.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

விஜயகலாமீது விசப்பரீட்சை விபரீதமாகலாம்

இலங்கை அரசுக்கு எதிரான சதி வேலைகளுக்கு பயன்படுத்தபட்டுவரும் தடுப்புக் காவலில் இருக்கும் நந்தகோபன் மற்றும் இரும்புறை இருவரும் சிரஞ்சீவி ஊடாக ஆரியகுணறாஜா செல்வாவுடன் தொடர்பில் இருந்து வருகின்றனர்.

புலிகளின் நெய்தல் என்ற போலி பெயரில் திருட்டு மணல் வியாபாரம். இந்த பணம் ஆரியகுணறாஜா செல்வா பத்மசிறி என்று 3 குழச்தைகளின் தயாரை வைத்து செய்த மோசடி வியாபாரம். குறித்த பத்மசிறையை தற்போது தனது 12வது மனைவியாக ஆரியகுணறாஜா செல்வா வைத்திருக்கிறார்.

யாழ் குடாநாட்டில் மறைந்து இருந்து குற்ற செயல்களை செய்து மைத்திரி றணில் அரசுக்கும் பொதுமக்களுக்கும் இடையே இடைவெளியை உருவாக்கி அரச நிர்வாகத்தை நாறடித்துவரும் முக்கிய நபர். இவருடைய கொலை வழக்கு நிலுவையில் இருந்து வருகிறது.

மைத்திரி மற்றும் றணில் அருசுக்கு எதிராக யாழில் இராணுவத்தினை வைத்து சதி வேலைகளை அரங்கேற்றிவரும் செல்வாவும் அவருடைய 12வது மனைவி பத்மசிறியும். இருவரும் யாழ் குடாநாட்டில் நடக்கும் அனைத்து வன்முறைகளையும் தூண்டி வருகின்றனர். ஆரியகுணறாஜா செல்வா பிரித்தானிய கடவுச் சீட்டுடன் இந்த அரசுக்கு எதிரான சதி வேலைகளில் ஈடுபட்டு வருகிறார்.

காலையில் மணல் வியாபாரம் , மாலையில் முன்னால் போராளிகளின் அலுவலகம், மதியத்தில் இராணுவத்தின் தொடர்பகம் , இரவில் விபச்சார விடுதி , இடைவேளையில் மணலை திருடி கட்டிட ஒப்பந்த வியாபாரம் , இராணுவத்தினரின் சேவை என்று போலிசாரை ஏமாற்றி அனுமதி பத்திரம் இல்லாத பயணிகள் பேரூந்து சேவையுடன் கஞ்சா கடத்தல் வியாபாரம் ஆகிய பல நூறு மோசடிகளுக்கு பயன்படுத்தபட்டு வரும் நெல்லியடி அலுவலகம்.

மைத்திரிக்கும் றணிலுக்கும் எதிராக சதிகளை யாழ் குடாநாட்டில் குமாரு சர்வாணந்தனையும் அவருடைய தலைவர் ஆரியகுணறாஜா செல்வாவையும் தூண்டிவிடும் டக்ளஸ் தேவாணந்தா.

சுவிஸ் நாட்டில் இருந்து யாழ் குடாநாட்டில் வன்முறைகளை தூண்டிவரும் பாலப்பொடி ஜெகதீஸ்வரன். இவர் ஆரியகுணறாஜா செல்வாவின் உயர் நண்பன் பல நூறு அப்பாவி தைமிழ் இழைஞர் யுவதிகளை யாழில் கடத்தி கொலை செய்தவர். இவரால் கடத்தபட்டு கொலை செய்யபட்ட பல நூறு இழைஞர் யுவதிகளின் உறவினர் கடைந்த 500 நாட்களாக ஆர்பாட்டம் செய்து வருகின்றனர். சிங்கப்பூரில் இருந்து சதிகளை தூண்டுபவருக்கு இவரே சிம்ம சொப்பனமாக உதவி செய்து வருகிறார். இலங்கை பயங்கரவாத தடுப்பு போலிசாரை தனது மோசடி வேலைகளுக்கு இவர் பயன்படுத்திவருகிறார். போலி கல்வி சாண்றிதள் கொடுத்து போலிஸ் மா அதிபராகி உள்ள பயங்கரவாத தடுப்பு பிரிவு பணிப்பாளரும் இவருடைய மோசடி வேலைகளுக்கு துணைபோகின்றார்.

யாழில் இலங்கை நாட்டின் தலைவரை கொலை செய்ய கொள்வனது செய்யபட்டு பயன்படத்தபட்டுவரும் கார்.

செல்வாவுடன் இரகசிய தொடர்பில் இருக்கும் புலிகளின் சர்வதேச நிதி பொறுப்பாளர் பாண்டியன்

சிரஞ்சீவி மாஸ்டரின் முதலீடுகளை கவனித்துவரும் வட்டி சூரி என்பவர். இவர் சிரஞ்சீவி மாஸ்டரின் கஞ்சா கடத்தும் பேரூந்துகளை வல்வெட்டித்துறையில் இருந்து ஓடி வருகிறார்.

சிரஞ்சீவி மாஸ்டரின் முதலீடுகளை கவனித்துவரும் வட்டி சூரி என்பவரின் தம்பியார் இவர் ஜெயசந்திரமூத்தி என்பவர் பொலிகண்டி வடமராட்சியில் இருந்து ஆரியகுணறாஜா செல்வாவுடன் சேந்து கஞ்சா கடத்த பயன்படுத்தும் வான். இவர் சிரஞ்சீவி மாஸ்டரின் கஞ்சா கடத்தும் பேரூந்துகளை வல்வெட்டித்துறையில் இருந்து ஓடி வருகிறார்.

கட்டுநாயக்காவில் விமானத்தை சுட்டுவிழுத்த புலிகளின் பணத்தில் கொச்சிகடையில் கட்டபட்ட கட்டிடம். இந்த கட்டிடம் ஆரியகுணறாஜா செல்வாவின் நண்பன் கமலனின் பேரில் கட்டபட்டது. கமலன் ஆரியகுணறாஜா செல்வாவின் காரை ஓடித்திரிபவர்.

விஜயகலா மகேஸ்வரனை சட்டத்தில் மாட்டினால் ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்துகள்.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 01 – இராணுவ பிரதானியாக ஜனாதிபதி இருக்கிறார் ,  300 முதல் 400 வரையான முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை தாம் பல்வேறு காரணங்களுக்காக புணர்வாழ்வு கொடுக்காமல் வைத்திருப்பதாக இலங்கை இராணுவ தளபதி ஊடகங்களில் 2017 அறிவித்திருந்தார் ஆகவே அமைச்சர் விஜயகலாமீது நீதிமண்ற விசாரணை வந்தால் இராணுவ தளபதி சட்ட சிக்கலில் மாட்டுவார்.

இராணுவ பிரதானியாக ஜனாதிபதி இருக்கிறார் ஆகவே ஜனாபதி மீது சட்டம் பாயும். தற்போதய அரசியல் அமைப்புபடி ஜனாபதி நீதிமண்ற படி ஏறமுடியும்.

ஆகவே விஜயகலா மகேஸ்வரனை நீதிமண்றம் கொண்டு செல்வது பொல்லு கொடுத்து அடிவாங்கும் செயலாக சிங்கள பவுத்த இனவாதிகளுக்கு அமையும்.  ஆதாரம் இணைப்பு dailumirror .lk  –

 

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 02 – விஜயகலா மகேஸ்வரன் சிறுவர் விவகார அமைச்சராக இருக்கும்போது அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனின் அமைச்சின் கீழ் உள்ள அதிகாரத்தை அரசியலமைப்புக்கு எதிராக இராணுவம் கையில் எடுத்து இலங்கை இராணுவம் புலிகளின் சர்வதேச ஆயுத கடத்தல் மன்னான் றாஜீவ் காந்தி கொலை சந்தேக நபர் கேபியை வைத்து சிறுவர் இல்லத்தை நடாத்தி வருகின்றது.

ஆகவே விஜயகலா நீதிமண்றத்தில் இந்த விடயத்தைத் தனது சட்டத்தரணி ஊடாக தூக்கினால் இந்தத் திட்டத்தை அழுல்படுத்தும் இராணுவ புலனாய்வு பிரிவும் , அதனை அழுல்படுத்திய முன்னால் பாதுகாப்பு அமைச்சின் செயலாளர் கோதபாயவும் நீதிமண்றத்தால் கைது செய்யப்படும் நிலை உருவாகும்.

இது பாராளுமண்றத்தில் விஜயகலா மகேஸ்வரனுக்கு சிக்கலை உருவாக்கிய மகிந்த குழுவினர் தமது தலைவரை தாமே கொலை செய்த கதையாக மாறும்.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 03 – பல விடுதலைப் புலிகளின் முன்னால் உறுப்பினர்களை வைத்து போலி புலிகள் அமைப்பை இலங்கை அரசியலமைப்பின்கீழ் அரச பதவியில் இருக்கும் பல உளவுத்துறை அதிகாரிகள் இயக்கி வருகின்றனர்.

புலிகளின் உத்தியோகபூர்வ பாடல்கள் ஒலிபரப்பப்பட்டது.

புலிகளின் இறந்த மாவீரர்களின் புகைப்படங்களுடன் திலீபன் கிட்டு கரும்புலிகள் கடற்புலிகள்தரைப்புலிகள் வான்புலிகளின் புகைப்படங்கள்பத்திரிகைகளில் தேர்தல் விளம்பரமாக இலங்கை உளவுத்துறையால் தேர்தலில் இறக்கபட்டவர்களால் உதயன்பத்திரிகையில் பிரிசுரிக்கபட்டது.

ஆகவே அனைத்தும் விசாரணைக்கு நீதிமண்றம் செல்லும் நிலை உருவாகும்.

அவை நீதிமண்றத்தில் விஜயகலா மகேஸ்வரனின் சட்டத்தரணி சுட்டிக்காட்டினால் பல முப்படை அதிகாரிகளும் கைதாகும் நிலை உருவாகுவதுடன் அதற்குரிய அனுமதி கொடுத்த பாராளுமண்ற உறுப்பினர் மகிந்த றாஜபக்ச மற்றும் சம்பிக றணவக்க போண்றவர்கள் கைது செய்யப்படும் நிலை உருவாகும்.

முக்கியமாக இலங்கை அரச மறைவிடத்தில் இருந்து நந்தகோபன் , நகுலன் , றாம் , CIRANGIVI , உட்படப் பல புலி போராளிகள் புலிகளின் பல்வேறு கட்டமைப்பை இயக்கி வருகின்றனர்.

அதன் ஊடாக புலிகளின் வலையமைப்பை கண்காணித்து வருகின்றது இலங்கை உளவுத்துறை இந்த இரகசிய திட்டத்தை அமுல்படுத்திவரம் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன அவர் முப்படைகளின் பிரதானியாக இருப்பதால் நிதிமண்றத்தில் படி ஏறவேண்டி ஏற்பட்டு பாரிய சிக்கல் இலங்கை வரலாற்றில் உருவாகும்.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 04 – இலங்கையின் வடக்கு கிழக்கில் பல பாராளுமண்ற உறுப்பினர்களும் அரச அதிகாரிகளும் புலிகளின் பல்வேறு நினைவு நிகழ்வுகளைக் கடந்த 3 வருடமாக நடாத்தி வருகின்றனர்.

அவை அனைத்தையும் நீதிமண்றம் விசாரணை செய்யும் நிலை உருவாகும்.

அதேநேரம் புணர்வாழ்வு கொடுத்த பல புலி போளிகளை பயன்படுத்திப் பல புலி ஆதரவு அரசியல் என்ற போர்வையில் புலனாய்வு வேலைகள் நடைபெறுகிறது அவற்றைச் செய்யும் பல சிங்கள படிதத்தவர்கள் சிறை செல்லும் நிலை உருவாகும்.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 05 – கடந்த தேர்தல் காலத்தில் S.K என்பவர் அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனின் முன்னனுமதி இல்லாமல் தன்னுடைய சுயவிருப்பதின்பேரில் தனது வாகனத்தில் புலிகளை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பதாகைகளை காவிதிரிந்தவர்.

குறித்த விடயத்திற்கும் ஜ.தே.கட்சிக்கும் அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனிடம் இருந்தும் எந்தவிதமான எழுத்துமூலமான கடிதம் பெற்று அவர் இதைச் செய்யவில்லை.

ஆகவே Court case என்று ஒண்று உருவாகுமாக இருந்தால் குமாரு சர்வாணந்தனே குறித்த தேர்தல்காலத்தில் நடைபெற்ற குறித்த விடயங்களுக்குப் பொறுப்பாளியாவார்.

அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரன் தேர்தல் காலத்தில் குறித்த பிரிவினைவாதம் சம்மந்தமான பதாகைகளைப் பயன்படுத்தவில்லை.

அதே நேரம் தேர்தல் காலத்தில் பொது ஜன ஜக்கிய முன்னணி சார்பில் போட்டி இட்ட அங்கஜன் இராமநாதன் புலிகளின் தேசிய பாடகரை வைத்து புலி பாட்டு மேடை எங்கும் ஒலிபரப்பி இருந்தார்.

அதேநேரம் அண்மையில் புலிபாடலை அவர் பாராளுமன்ற உறுப்பினராக இருக்கும்போது ஒலிபரப்பினார். அதனை ஊடகங்களில் ஒத்துக்கொண்டார் ஆகவே விஜயகலா மகேஸ்வரன்மீது பயன்படுத்தப்படும் அதே சட்டம் அதே நிதிமண்றத்தில் அங்கஜன் இராமநாதன் மீதும்  பயன்படுத்தவேண்டிய கட்டாயாத்தில் வழக்கை விசாரனைக்கு எடுக்க உள்ள நீதிமண்றத்திற்கு உண்டு.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 06 – இலங்கை அரசியலமைப்பு படி வெளிநாட்டுக் கடவுச்சீட்டு உடைய ஒருவர் அரசியல் கட்சி இலங்கையில் வைத்திருக்க முடியாது ஆனால் விஜயகலா மகேஸ்வரன் தலையால் நடந்து தேர்தலில் மைத்திரியை வெல்ல வைத்ததாகப் பகிரங்கமாக அதே மேடையில் பேசினார்.

தற்போது அது பாரிய அரசியலமைப்பை மீறும் செயல் என்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அதாவது மைத்திரிபால சிறீசேனா புதிய ஜனநாயக முன்னனி என்ற கட்சியில் பொது வேட்பாளராகத் தேர்தலில் குத்தித்தார்.

குறித்த கட்சி பிரித்தானிய பிரஜையான சலீலா முனசிங்க என்பவரால் திருட்டுத்தனமாக தனது செல்லுபடி அற்ற அடையாள அட்டையைத் தேர்தல் திணைக்களத்தில் கொடுத்து போலியாக திருட்டுத்தனமாக தன்னை இலங்கை பிரஜைஎன்று இனங்காட்டி கட்சியை பதிந்துள்ளார்.

அவர் பிரித்தானிய பிரஜையாக இருந்துகொண்டு இந்த மோசடியைச் செய்தார். பின்னர் இந்தக் கட்சியில் மைத்திரியைத் தேர்தலில் இறக்கினர்.

மைத்திரியை ஜனாதிபதியாக வெல்ல வைக்க விஜயகலா மகேஸ்வரன் தேர்தல் பிரச்சாரம் செய்தார் ஆனால் மைத்திரியை தோக்கடிக்க அங்கஜன் இராமநாதன் புலிபாட்டு பொட்டு மைத்திரிக்கு எதிராகத் தேர்தல் பிரச்சாரம் செய்தார் ஆட்சிபீடம் ஏறிய பின்னர் மைத்திரிபால சிறிசேன தனக்கு எதிராகப் பிரச்சாரம் செய்த புலிப்பாட்டு பொட்டு மக்களை யாழில் புலி செயற்பாடுகளுக்குத் தூண்டிவிட்ட அங்கயன் இராமநாதனைத் தேசிய பட்டியல் ஊடாக பாராளுமன்றத்திற்கும் அனுமதித்து அவரை விவசாய பிரதி அமைச்சராகவும் நியமித்தார் இது புலிகளை மீண்டும் தூண்டிவிடும் ஒரு மைத்திரியின் செயற்பாடு ஆகும்.

அதற்கும் அப்பால் நீதிமண்றம் என்று வரும்போது விஜயகலா மகேஸ்வரன் இந்த விடயத்தைப்பற்றியும் பேசி உள்ளதால் நீதிமண்றம் மைத்திரபால சிறீசேன போலியான கட்சியில் சட்டரீதியற்ற முறையில் ஜனாதிபதி ஆகியுள்ளார் என்பதனையும் விசாரிக்க வேண்டிவரும் அப்போது ஒட்டுமொத்த அரசாங்கமே சட்ட சிக்கலில் மாட்டும்.

சட்டபடி தேர்தலில் போட்டி இட்ட கட்சி செல்லுபடி அற்றது. செல்லுபடி அற்ற கட்சிக்கு விழுந்த வாக்குகள் செல்லுபடி அற்றது. ஆகவே குறித்த செல்லுபடி அற்ற கட்சியின் வாக்குகள் செல்லுபடி அற்றது ஆகவே இரண்டாம் நிலையில் அதிகூடிய வாக்குப் பெற்றவர் மட்டுமே ஜனாதிபதியாக நியமிக்கபட்டு இருக்க வேண்டும். சட்டப்படி மைத்திரிபால சிறீசேன ஜனாதிபதியாக இருக்க முடியாது.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 06 – புலி உறுப்பினர்களைத் தினமும் இராணுவ முகாம்களுக்குள் அனுமதிக்கும் இலங்கை இராணுவ தளபதி இலங்கை அரசின் அமைச்சரை இராணுவ முகாம்களுக்குள் அனுமதிக்க முடியாது எனவும் குறித்த அமைச்சர் கலந்துகொள்ளும் அரச நிகழ்வுகளைப் புறக்கணிக்குமாறும் அறிக்கை விட்டுள்ளமை பாரிய சட்டத்தை மீறும் செயலாகும்.

184, poruthota road, palangathurai, kochchikade.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 07 –  தற்போதைய போலிஸ் மா அதிபர் பூஜித்த ஜெயசுந்தர வடமாகாண சிரேஸ்ட போலிஸ் மா அதிபராக இருந்தபோது புலிகளின் கலாத்தில் புலிகள் நடைமுறைப்படுத்திய குற்றச்செயல்களை கிராமிய மட்டத்தில் கட்டுப்படுத்தும் புலிகளின் காலத்தில் இருந்தமாதிரி கிராமி விழிப்புக் குழு புலிகளின் காலத்தில் இருந்த ஊர் பாதுகாப்பு குழு புலிகளின் காலத்தில் இருந்த போலிஸ் கிராமிய மட்டத்திலான முகவர்கள் தகவல் வழங்கும் திட்டம் போண்ற பல திட்டத்தை அமுல்படுத்தி இருந்தார். இதையே விஜயகலா மகேஸ்வரனும் சுட்டிக் காட்டி இருந்தார்.

அது தவறு என்றால் தற்போதைய போலிஸ் மா அதிபர் பூஜித்த ஜெயசுந்தரவையும் நீதிமண்றம் கைது செய்யவேண்டும்.

EPDP Kannan, However, Kannan is now branding himself as a national coordinator for reconciliation initiatives of the SL military.

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 08 –கேரளா கஞ்சாவும் போதைவஸ்தும் யாழுக்கு இலங்கை பாதுகாப்பு தரப்பும் தமிழ் தேசவிரோத குழுவுமே முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து இந்தியாவில் இருந்து இறக்கி தென்இலங்கையிலும் யாழிலும் முஸ்லீம் காடையர்களுடன் சேந்து விற்று வருகின்றனர்.

போதை வஸ்து எப்படி கடல் ஊடாக வருகிறது ? EPDP Kannan என்பவர் மீன்பிடி படகு வைத்து கடற்படைக்கும் போலிசாருக்கும் மீன்பிடிப்பது போன்று படம் காட்டுகிறார்.

அவர் இராணுவத்தளபதியின் ஆலோசகர் என்று தன்னை சொல்லித் திரிகிறார்.

தனது இந்தியாவிலும் தென்ஆசியாவிலும் இருக்கும் புலி உறுப்பினர்களின் தொடர்பு ஊடாக கஞ்சாவை இந்திய மீன்பிடி படகுகளில் யாழ்குடாநாட்டை அண்டிய கடலுக்கு கொண்டுவரச்சொல்கிறார்.

தனது மீன்பிடி படகில் கஞ்சாவைக் கரைக்கு கொண்டு வருகிறார்.

தனது மீன் ஏற்றுவது போண்று பாசாங்கு செய்யும் லோறியில் ஜஸ்போட்ட மீன்களை தென்இலங்கைக்கு கொண்டு செல்வது போன்று கஞ்சாவை தென்இலங்கைக்கு கொண்டு செல்கிறார்.

EPDP Kannan, However, Kannan is now branding himself as a national coordinator for reconciliation initiatives of the SL military. This Kannan’s car use by Kamalasingham Arunakulasingham for Kansa business.

EPDP Kannan சில நேரங்களில் தனது BMW காரில் போலிசார் மறிக்கமாட்டார்கள் என்பதற்காக லக்சறி BMW காறில் கஞ்சாவைக் கடத்துகிறார்.

அதற்கும் அப்பால் இராணுவ சேவை என்று போட்டு பயணிகள் பேருந்தில் இராணுவத்தினதும் பொதுமக்களினதும் உயிரை பணயம் வைத்து கஞ்சா கடத்துகிறார்.

இராணுவத்திற்கும் பொதுமக்களுக்கும் தான் ஒரு இலவச சேவையை இராணுவத்திற்கு செய்வதாக காட்டிக் கொள்கிறார்.

இப்படி பல்வேறு வளிகளில் இந்தக் கஞ்சா கடத்தப்படுகிறது.

இவர் தன்னுடைய சட்டப்பாதுகாப்புக்கு அடிக்கடி யாழ் மாவட்ட இராணுவ தளபதியை சந்தித்து படம் எடுத்து அதை தனது இணையத்தில் பிரசுரித்து போலிசார் தன்னை கைது செய்யாதபடி ஒரு விம்பத்தை காட்டி கொள்கிறார்.

படிப்பறிவு இல்லாத மோட்டு போலிசாரும் இவர் ஏதோ பெரிய ஆள் என்று நினைத்து இவரை கைது செய்து இவருடைய குற்ற செயல்களை கட்டுபடுத்த அஞ்சுகின்றனர்.

(More about EPDP Kannan ) http://www.tamilnet.com/art.html?catid=79&artid=39087

ஏற்படப்போகும் சட்ட ஆபத்து 09 – விடுதலைப் புலிகள் விவகாரத்தால்- பதவியிழக்கும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்- ஆதாரங்கள் சபாநாயகரிடம் !!

நாட்டின் ஒருமைப்பாட்டுக்கு எதிராகச் செயற்பட்ட தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் வட மாகாண முதலமைச்சர் சி.வி.விக்னேஸ்வரன் ஆகியோர் தொடர்ந்து அவர்களது பதவிகளில் நீடிப்பது தொடர்பில் சவால்கள் தோன்றியுள்ளன என்று கொழும்பு ஊடகம் ஒன்று செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

நாட்டின் ஒருமைப்பாட்டுக்கு எதிராகச் செயற்பட்டு, தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளை ஊக்குவிக்கும் நோக்கில் கருத்துக்களை வெளியிட்டதோடு, புலிகளுக்குச் சார்பான நிகழ்வுகளில் பங்கேற்ற, தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் 10 நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தொடர்பில் தகவல்கள் கிடட்ததுள்ளன என்று மகிந்த அணி உறுப்பினர் ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்தச் சம்பவங்கள் தொடர்பில் வெளியான செய்திகள், ஒளிப்படங்கள் மற்றும் காணொளிகளை சபாநாயகர் கரு ஜயசூரியவிடம் கையளிப்பதோடு, அது தொடர்பில் விசாரணைகளை மேற்கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தவுள்ளதாகவும் அந்த உறுப்பினர் தெரிவித்துள்ளார்.

நாட்டின் ஒருமைப்பாட்டுக்கு எதிராகச் செயற்பட்டு கருத்துக்களை வெளியிடுவதோடு, பிரிவினைவாதிகளை ஊக்குவிக்கும் விழாக்களில் பங்கேற்பது தீவிரவாத செயற்பாட்டுக்கு ஆதரவளிப்பதாகவே அமையுமென்பதோடு, அரசியல் சட்டத்தை மீறும் செயலெனவும் சட்டத்தரணி பிரதீபா மஹநாமஹேவா தெரிவித்துள்ளார்.

இவ்வாறு சட்டத்துக்கு எதிராகச் செயற்படும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களைப் பதவி நீக்கும் அதிகாரம் சபாநாயகருக்கு காணப்படுவதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார் என்று அந்த ஊடகம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

184, poruthota road, palangathurai, kochchikade.

நந்தகோபன்

தற்போது வெளியே சொல்ல முடியாத மிகவும் ஆபத்தான பல சட்ட சிக்கல்கள் இலங்கை அரசுக்கு ஏற்படும்.

விஜகலா மகேஸ்வரனை சீண்டிவிட்டு பல்வேறு ஆபத்துகளை இலங்கை அரச மகிந்த குழுவும் அவர்களுடன் இணைந்து யாழ் குடாநாட்டில் வன்முறைகளை தூண்டிவரும் முப்படையும் சந்திக்க வேண்டி வரும்.

இவை அனைத்தும் சட்டம் படித்த றணில் விக்கிரமசிங்கவும் நன்கு தெரியும். ஆகவே இலங்கை அரசு விஜயகலா மகேஸ்வரன் விடயத்தில் விஜயகலா மகேஸ்வரனிடம் சட்டரீதியாக அடிபணியும் நிலை உருவாகும். ஆகவே சட்டரீதியான விசப்பரீட்சை என்பது பாரிய ஆபத்தில் இலங்கை அரசை கொண்டு சென்று விடும்.

Facebook Comments
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Hits: 32081

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*