சதிக்கு உடந்தையா யாழ் இராணுவ தளபதி , sDIG – North ?

இலங்கையில் ஒரு ஆட்சி மாற்றத்தை ஏற்படும் நோக்குடன் வடமாகாணத்தில் நடைபெற்று வந்த பல்வேறு அரசுக்கு எதிரான ஆட்சிகவிழ்புக்கு தேவையான அரசுக்கு எதிரான சதிகளை சகித்துக்கொள்ள முடியாமல் பதவிதுறந்தார் சிறுவர் விவகார இராஜாங்க அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரன்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து ஆழும் (SLFP_UNP) அரசுக்கு எதிராகப் பயங்கரவாத சதிகளை சிங்கப்பூர் நாட்டில் இருந்து ஒருவர் தூண்டி வருகிறார்.

லண்டனில் இருந்து ஒரு பாலியல் நோயாளியை கூட்டி வந்து இரண்டு இணையத்தளங்களை உருவாக்கி இணையத்தளம் ஊடாக அரசுக்கு அவதூறு ஏற்படுத்தும் நோக்குடனும் ஆழும் அரச அமைச்சருக்கு அவதூறு ஏற்படுத்தும் நோக்குடனும் இணையம் ஊடாக தொடர் போலி வந்திகளையும் பாலியல் துன்புறுத்தல்களையும் அரசுக்கு எதிராகச் செய்து வருகின்றார்.

his full time employment is involving in sand trafficking, fishing in jaffna and sending to Colombo Market, buying and selling of vehicles, building house and selling in jaffna, trading illegally logged timber, dealing with prostitutes, drug trafficking to jaffna via sea and India, trading narcotics, having affairs with the police, turning court cases into different directions for money, He commits hundreds of illegal activities. There are 04 hundreds of Police complaints against him in the Police in Northern part of Srilanka but has UK Passport.

குறித்த நபரை இலங்கை இராணுவ தளபதிக்கு அறிமுகம் செய்து அவர் ஊடாக தற்போதைய யாழ் இராணுவ தளபதிக்கும் அறிமுகப்படுத்தி இராணுவத்தின் பின்புலத்தில் முக்கியமாக யாழ் மாவட்ட இராணுவ தளபதியின் பின்புலத்தில் றணில் அரசுக்கு எதிரான இணையத்தளம் ஊடானா சதி வேலைகளைச் செயற்படத்தி வருகின்றார் குறித்த நபர்.

இதே நேரம் இந்த வடயம் தொடர்பாக அரசியல்வாதிகளும் அமைச்சர்களும் மக்களும் போலிஸ் நிலையத்தில் முறையிட்டால் வடமாகன போலிஸ் மா அதிபருடன் தொடர்பு கொண்டு குறித்த இணையத்தளம் ஊடாக குற்றச்செயலை செய்பவரைத் தண்டிக்க வேண்டாம் எனவும் , கைது செய்ய வேண்டாம் எனவும் நீதிமன்றத்தில் அவரை நிறுத்த வேண்டாம் எனவும் சிங்கப்பூரில் இருந்து யாழ்ப்பாணத்தில் சதி செய்பவர் உத்தரவு கொடுத்து வருகிறார்.

ஒரு சில நீதிபதிகளுடனும் , இழஞ்செழியனுடனும் மேலும் பல மஜிஸ்ரேட் நீதிபதிகளுடனும் தொடர்பில் இருந்து குறித்த தனது சதி வேலைகளுக்குப் பயன்படுத்தும் முன்னால் புலி உறுப்பினர்களுக்கு எதிராகச் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டாம் என்று கேட்டு வருகிறார் குறித்த சிங்கப்பூரில் இருந்து சதி வேலைகளைச் செய்யும் நபர்.

குதிரை கஜனை வைத்து போலி புலி ஆதாதரவு தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணியை குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் இயக்கி வருகிறார். அதன் ஊடாக போலியான ஒரு புலி ஆதரவு தமிழ் தீவிரவாதத்தை யாழிலும் வடமாகாணத்திலும் தமிழ் மக்கள் மத்தியில் விதைத்து வருகிறார்.  தென்இலங்கையில் உள்ள சிங்கள மக்களுக்கு வடபகுதியில் புலி பங்கரவாதம் இருப்பதாகவும் ஆகவே இராணுவம் வடபகுதியில் நிலை கொள்ள வேண்டும் எனவும் தனது சதிவேலையின் போலி சிங்கள அடிப்படைவாதிகள் மத்தியில் விதைக்கிறார் குறித்த சிங்கப்பூர் நபர்.

முன்னால் LTTE members பலரை பல்வேறு இராணுவ முகாம்களில் மறைத்து வைத்து ஆழும் மைத்திரி மற்றும் றணில் அரசுக்கு எதிரான பல்வேறு பயங்கரவாத செயல்களை தூண்டி வருகிறார் குறித்த சிங்கப்பூர் நபர்.

தனது சதி வேலைகளுக்கு ஏவல் பேய்களாக வலம்வரும் தமிழ் நாட்டாமைகளை தென்இலங்கை அரசின் பல்வேறு தரப்பினருக்கு அறிமுகம் செய்து வைக்கிறார். அதன் ஊடாக அரசுக்கு எதிரான சதிவேலைகளுக்கு ஏதுவாகப் புறநிலைகளையும் நீதி மற்றும் போலிஸ்துறையின் கண்ணில் இருந்து சுதந்திரமாக விடுபட்டு அரசுக்கும் நாட்டின் குடி மக்களுக்கும் எதிரான இன்னோரன்ன குற்றச் செயல்களை குறித்த கும்பல் இணையத்தளம் ஊடாகவும் பகிரங்கமாக யாழில் செய்து வருகின்றது.

குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் 2020ம் ஆண்டு அமையப்போகும் கோதபாய அமைச்சில் பாதுகாப்பு அமைச்சராகப் பதவி ஏற்க உள்ளவராவார்.

குறித்த சதிக்கு துணை போனமைக்காக யாழ் மாவட்ட இராணுவ கட்டளை தளபதியும் வடமாகாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் கைது செய்யப்படும் நிலை உருவாகும்.

அரச அதிகாரிகளாகக் கடமையாற்றும் யாழ் மாட்ட இராணுவ தளபதியும் வடமாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் யாழ் குடநாட்டில் சிங்கப்பூரில் இருந்து இயக்கபட்டுவரும் சதிகும்பலின் உறுப்பினர்களுக்கு எதிராக எந்தவித சட்ட நடவடிக்கையும் எடுக்காமல் இருந்து வருவதுடன் குறித்த சதிக்குத் துணை போய் வருகின்றனர்.

அவர்கள் தங்களை அறியாமல் குறித்த சதிவேலையில் அகப்பட்டுள்ளனர்.

குறித்த சதிக்கும்பல் அமைச்சர் விஜயகலாக்கு எதிராக அவதூறு செய்திகளை இணையத்தில் வெளியிட்டு வருகிறது.

இந்த விடயம் நீதிமண்றத்தில் விஜயகலா மகேஸ்வரன் சுட்டிக்காட்டுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

குறித்த சதி புரட்சியில் ஈடுபடும் முன்னால் புலி உறுப்பினர்களை வைத்து தடை செய்யப்பட்ட புலிகள் அமைப்பின் செயற்பாடுகளை சிங்கப்பூரில் இருந்தும் குறித்த நபர் முன்னால் பொராளிகள் என்றும் , மக்கள் முன்னணி என்றும் , தமிழ் மக்கள் விடுதலைப் புலிகள் என்றும் , ஜனநாயக போராளிகள் என்றும் பல்வேறு பெயர்களில் சதிகளை தூண்டிவிடப்படுகின்றது.

கேரலா கஞ்சா உட்பட பல்வேறு போதைவஸ்துகளை யாழில் குறித்த சிங்கப்பூர் நபரின் திட்டமிடலில் அவருடைய நாட்டாமைகளாக இயங்கும் நபர்களால் இறக்கப்பட்டு மக்களுக்குக் கொடுத்து வன்முறைகள் அடி தடி குழுக்கள் உருவாக்கப்பட்டு சமூகத்தை சீரளிக்க பயன்படுத்தப்படுகின்றது.

குறித்த குற்றங்களில் ஈடுபடுபவர்களைக் கைது செய்ய வேண்டாம் என்று சிங்கப்பூர் நபர் முப்படையினரையும் கோரி வருகின்றார்.

யாழ் குடாநாட்டில் பல நூறு வகையான குற்றச்செயலை குறித்த சிங்கப்பூர் நபர் தூண்டி வருகிறார்.

இவற்றை கட்டுப்படுத்தவேண்டும் இல்லை என்றால் புலிகள் உருவாகவேண்டும் என்று அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரன் கோரி இருந்தார்.

உடனயடியாக அவரக்கு எதிராகச் சிங்கப்பூர் நபரின் பின்னணியில் இயங்கும் பாராளுமண்றின் பிரிந்து நிக்கும் எதிரனியினர் தமது திட்டம் வெற்றி பெற்றுவிட்டதாக பாராளுமன்றத்தை குப்பைத் தொட்டியாக மாற்றி வன்முறையில் ஈடுபட்டனர்.

அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனை பதவி விலகுமாறு கோரி தென்இலங்கையை தூண்டி விட்டனர்.

விஜயகலா மகேஸ்வரனுக்கு எதிராக குறித்த சிங்கப்பூர் சதிகாறனுடன் தொடர்பில் இருக்கும் போலிஸ் மா அதிபர் , சிங்கப்பூர் சதிகாறனுடன் தொடர்பில் இருக்கும் சட்டமா அதிபர் திணைக்கள அதிகாரிகள் , குறித்த சதிகறானுடன் தொடர்பில் இருக்கும் நீதவானும் சேந்து விஜயகலா மகேஸ்வரனை கைது செய்ய வேண்டும் என்ற நோக்கத்துடன் பல்வேறு சதி நோக்கத்திற்காக சதிவிசாரனைகளை தூண்டி விட்டனர்.

இந்தச் சதியை முறியடித்து மக்களை ஒரு இயல்பு வாழ்க்கை வாழுவதற்கு ஏதுவாகச் சிங்கப்பூரில் இருந்து சதிகளை தூண்டிவிட்டு வரும் குறித்த நபரை இலங்கை நீதித்துறை கைது செய்யுமா ?

அல்லது முழு சதிக்கும் உடந்தையாக இருந்து வரும் சதிகாறர்களை சட்டத்தின் பிடிக்குள் கொண்டு வராமல் வேடிக்கை பாக்கும் யாழ் மாவட்ட இராணுவ தளபதியும் வடமாகாண பிரதி போலிஸ் மா அதிபரும் விஜயகலா மகேஸ்வரன் வழக்கு விசாரணையில் கைது செய்யப்படலாம் என்று சட்ட வல்லுனர்கள் தெரிவித்துள்ளார்கள்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

யாழ் குடாநாட்டில் இலங்கை அரசுக்கு எதிரான ஒரு சதி புரட்டி ஒண்றை கடந்த 03 வருடமாக இலங்கையின் முன்னைய ஆட்சியாளர்கள் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

 

Facebook Comments
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Hits: 5831

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*