பாடசாலை மாணவிக்கு பரதேசி வேலை பாத்த தவச்செல்வன்

Screen Shot 2016-05-01 at 14.54.26தவச்செல்வத்தை தெரியாதவர்கள் இருக்கமாட்டார்கள்.

கொல்லபட்ட சிவராமால் ஊடகத்துறைக்கு கொண்டு வரப்பட்ட வடமராட்சி கிழக்கு பிரதேசத்தை சேந்த தவச்செல்வன்.

இவர் எப்படி திருமணத்தை பதிவு செய்யும் தொழிலை கையில் எடுத்தார் என்று தெரியாது. இவர் ஒரு மீனவன். மீனவர் சங்க பிரதி தலைவர். முடவன் கல்லுத்தூக்கினால் முதலில் தன் காலில்தான் போடுவான் என்பது வரலாறு. தன் தொழில் விட்டவன் சாதியில் கொட்டவன் என்பது முது மொழி……

இலங்கையில் திருமணங்களைக் கட்டாயம் பதிவு செய்ய வேண்டும் என்று சட்டம் சொல்கிது.

அந்த சட்டம் அனைத்து மதத்தவருக்கும் பொருந்தும்.

13055432_230495433973246_3028154463064858466_nScreen Shot 2016-05-01 at 20.34.50தவச்செல்வன் செய்யும் செயல் யாழ் குடாநாட்டையே உலகத்தில் அதிசயிக்க வைக்கிறது. இவர் (newjaffna.com இணையத்தள உரிமையாளன் ) MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA எனப்படும் ஆட்கடத்தல் முகவராக இருந்த நெய்தல் மணல் வியாபாரி நெல்லியடி கண்ணனின் நண்பன்.

தவச்செல்வன்க்கு MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA பல இலட்சம் ரூபாய்களுக்கு மடிக்கணனி , Screen Shot 2016-05-01 at 20.34.50தொலைபேசி , புகைபடகருவி , என்பவற்றை வாங்கி கொடுத்தார். குறித்த பாடசாலை சிறுமியின் தகப்பனார் நெய்தல் மணல் வியாபாரி செல்வாவிடம் சென்று தனது கோவில் கட்டுவதற்கு இலவசமாக ஒரு ரக்டர் மணல் கேட்டபோது 5 அயிரம் இலஞ்சமாக தனக்கு தந்தபின்னரே வடமராட்சியில் மணல் ஏற்ற முடியும் என்று செல்வா மிரட்டி உள்ளார். குறித்த கோவில் தலைவர் பச்சை உடை தரித்தவர்களுக்கு மிகவும் நெருக்கமானவர் என்பதனை அறியாத செல்வா அவரை தான் புலி என்ற போர்வையில் மிரட்டியதாகவும் தெரியவருகிறது. 

தற்போது சிறையில் அடைக்கபட்டுள்ள சாவச்சேரி சர்வாவும் MR.ARIYAKUNARAJAH SELVAவும் வடமராட்சியிலும் தென்மராட்சியிலும் மோசடிகள் குற்ற செயல்களை செய்வதற்காக சர்வா சர்வாணந்தன் MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA ஊடாக பருத்திதுறை கடற்கரை காற்றில் படுத்து உறங்கும் பொலிஸ் ASP Aliyar Mohamed Jaufer க்கு சாராயம் கொடுத்து அனுப்பினார்.

Screen Shot 2016-05-01 at 18.31.37இதனை கொண்டுவந்து கொடுத்துவிட்டு அதனை இரகசிய பேனா தரத்தில் உள்ள கமராவில் ஒளிபதிவு செய்து உலகம் முழுக்க அனுப்பியவர்தான் MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA.

எமக்கும் பலதடவை அதனை சொல்லியுள்ளார்.

தன்னிடம் பொலிஸ் அதிகாரி ASP Aliyar Mohamed Jaufer சாராயம் வாங்கியதாகவும் தான் அதனை கொண்டு சென்று கொடுத்ததாகவும் அவருக்கு சாராயம் கொடுத்தால் எந்த அலுவலும் செய்யலாம் என்று பலதடவை பலபேருக்கு சொல்லி உள்ளார் MR.ARIYAKUNARAJAH SELVA. இது தொடர்பாக குறித்த பொலிஸ் அதிகாரியிடம் நாம் கருத்து கேட்க முடியவில்லை. 

2009க்கு பின்னர் புலிகளின் படைய புலனாய்வு பிரிவு பொறுப்பாளருடன் இணைந்து தமிழ்.சி.என்.என் என்ற இணையத்தை நடாத்திய செல்வா அனைத்து மோசடிகளையும் பொலிஸ் அதிகாரிக்கு எதிராக செய்துவிட்டு ASP Aliyar Mohamed Jauferருடைய கை தொலைபேசிக்கு தொடர்பு எடுத்து ”நான் உங்களுக்கு ஒரு பொதும் முதுகில் குத்தமாட்டேன்” என்று ஒரு பீலா விட்டுள்ளார். இதே செல்வாதான் பொலிஸ் அதிகாரி லஞ்சம் வாங்குவதாக பொலிஸ் மா அதிபருக்கு முறைபாட்டு கடிதம் பருத்திதுறையில் வைத்து பாரபடுத்தியவர். 

Screen Shot 2016-05-01 at 18.37.58Parenting teenagers can be likened to a rollercoaster, with many ups and downs along the way. Some parents see changes in their teenager almost overnight whereas others may see a gradual change. Teenagers can also experience highs and lows through changes in their lives, both emotionally and physically. You may feel more anxious as your teen becomes more independent and it can become harder to give them advice. Parenting teenagers can be an enjoyable experience with a little bit of preparation and we offer a wealth of information on the different issues you might face.

கடந்த 1 வருடத்திற்கு முதல் பாடசாலையில் சாதாரண தர உயர்தர பரீட்சை எழுதிய ஒரு மாணவனுக்கும் மாணவிக்கும் அவர்களின் பெற்றார் உறவினர் நண்பர்களுக்கு தெரியாமல் திருமண பதிவு செய்துள்ளார் தவச்செல்வன்.

கடந்த 2 வருடமாக இந்தவிடயத்தை பாடசாலை மாணவியும் பாடசாலை மாணவனும் ஒருவருக்கும் சொல்லாமல் மறைத்து வந்துள்ளனர்.

மாணவன் தனது உயர்படிப்பை தொடர்ந்துள்ளார் திருமணம் முடித்த மாணவியும் தனது தொழில்சார் படிப்பை தொடர்ந்துள்ளார்.

www_tamilnet_comகடந்த இரண்டு தினங்களுக்கு முதல் நெல்லியடி பொலிசாரின் உதவியுடன் குறித்த திருமண பதிவு சாண்றிதளை குறித்த பாடசாலை மாணவன் கொண்டு சென்று தனக்கும் குறித்த பாடசாலை மாணவிக்கும் 2 வருடத்திற்கு முன்னய காலத்தில் திருமணம் முடிந்துவிட்டதாகவும் உங்கள் மகள் எனது சட்டபடியான மனைவி எனவும் தனது மனைவியை கூட்டி செல்ல வந்திருக்கிறேன் என்று சொன்னபோதுதான் மாணவியின் வீட்டார் திருமண பதிவை சரி பார்த்தபோத அந்த திருமணம்  தவச்செல்வன் என்பவர் செய்து வைத்தமையும் அது சும்மார் 2 இருடங்கள் கடந்த கடந்த திகதி ஒண்றில் திருமணம் நடந்துள்ளமையும் தெரியவந்துள்ளது.

காதல் என்பது ஒரு பருவகால பாலியல் நோய். அது பராயம் அடைந்த அனைவருக்கும் ஒரு சிறிதுகாலம் வரும் பின்னர் அது அற்றுப்போகும். காதல் வராதவர்கள் ஏதோ ஒரு குறைபாடு உடையவர்கள் என்கிறது ஆய்வு.

ஆனால் தவச்செல்வன் பாடசாலை மணவர்களையும் மாணவிகளையும் இலஞ்சமாக பணத்தை பெற்றுவிட்டு இப்படி செய்வதன் காரணம்தான் என்ன?

நெல்லியடி பொலிஸ் நிலையத்திற்கு சென்ற மாணவி வீட்டார் பொலிஸ் நிலையத்தில் பாரிய வாய் மொதலில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இந்த விடயத்தை பருத்தித்துறை உதவி பொலிஸ் அத்தியட்சகர் ASP Aliyar Mohamed Jaufer என்பவரிடம் உதவி கோரிய போதும் தன்னால் எதுவும் செய்யமுடியாது என்று தெரிவித்ததாக தெரியவருகிறது.

தவச்செல்வன் போலி சாட்சிகள் என்று சிலரை வைத்து போலி சாட்சிகளை வைத்து , பகிரங்க அறிவித்தல் எதுவும் விடாமல் , சட்டத்துக்கு முரணாக இப்படி பாடசாலை மணவர் மாணவிகளை பிடித்து சிறுவயதில் திருமணம் செய்து வைத்து வருகிறார்.
0தவச்செல்வன் புலிகளின் IBC UK , TTN France , NTT Vanni ஆகிய வற்றிலும் TAMILNETக்கும் வேலை செய்தவர்.

புலிகளின் நந்தவனத்தில் வேலை செய்தவர்.

முள்ளிவாய்காலுக்கு பிறகு மீண்டும் பருத்திதுறைக்கு வந்து இவர் செய்யும் செயல் பல சமூக சீர்கேடுகளுக்கு யாழ் குடாநாட்டை நகர்த்தி வருகிறது.

இவர் செய்யும் குற்ற செயலுக்காக இவர் கைது செய்யபடுவாரா? தவச்செல்வனை வைத்து இத்தகய கேவலமான வேலைகளை பொலிசார் செய்து வருகின்றனர் என்று பாரிய குற்றச்சாட்டும் உண்டு. 

தவச்செல்வன் சும்மார் 300க்கு மேற்பட்ட போலி திருமணங்கள் காணி பதிவுகள் செய்துள்ளதாக தெரிய வருகிறது. இது தொடர்பாக பொலிசார் விசாரனை செய்வார்களா ?

m9m9குறித்த மாணவியின் தகப்பனார் பலமுறை புலிகளின் பிஸ்ரல் குழுவினரின் தாக்குதலில் கொலையில் இருந்து தப்பியவர் எனவும் பலமுறை புலிகளை அவரை சுட்டுக் கொலை செய்ய முற்படடபோது அவர் தனது கறாட்டி மற்றும் சுயபாதுகாப்பு பயிற்சிகள் ஊடாக தப்பியவர் எனவும் தெரிய வருவதுடன் புலிகளுடன் மிகவும் உயர்மட்ட தொடர்புகளில் வேலை செய்த தவச்செல்வன் திட்டமிட்டு இந்த திருமணத்தை குறித்த சிறுமிக்கு செய்து வைத்தாரா என்று பொலிசார் விசாரிக்க வேண்டும் என்று பலரும் சுட்டி காட்டி உள்ளனர்.

இவர் செய்யும் குற்ற செயல்களை பொலிசார் இலஞ்சமாக பணத்தை பெற்றுவிட்டு தெரியாதமாதிரி இருப்பதாக தெரியவருகிறது.

Facebook Comments
Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailFacebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmailby feather

Hits: 34

Comments are closed.